Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะย้ายค่ายไป E7400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะย้ายค่ายไป E7400

สมมุติว่าผมจะย้ายค่ายจาก ลายเซนต์ ไปเป็น E7400 จะดีกว่าไม๊ครับ เน้นเล่นเกมส์เป็นหลักเลย
    แล้วบอร์ดตัวไหนแจ่มๆ ครับ

VVV
    Attached Files

ดีกว่า

บอร์ดเล่น p5q ดีกว่า

Comment

ชอบ P5Q deluxe ครับ

Comment

จะเอาจริงๆ หาบอร์ดพวก P35 รุ่นเก่าๆแรงๆ มาใช้ดีกว่าครับ ถูกด้วย

Comment

ในการเล่นเกมส์ E7400 จะลื่นกว่าใช่ไหมครับ

..พอดีจะขายชุดนี้

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
            จะเอาจริงๆ หาบอร์ดพวก P35 รุ่นเก่าๆแรงๆ มาใช้ดีกว่าครับ ถูกด้วย
            +1 P35 เจ๋งๆมีเยอะ

ผมเองก็ใช้อยู่ EP35-DS3R

Comment

ลองบอกงบด้วยก็น่าจะดีนะครับ จะได้ช่วยเลือกได้

Comment

E 8400 โลด

Comment

อย่าไปหลงใช้ P43 ละเดียวจะเสียใจภายหลัง

Comment

2 อย่างประมาณ 7K ครับ

ขอบอร์ดใน file แนบนะครับ ผมอยู่ ตจว..มีขายเท่าที่เห็น ร้าน JI_

Comment

Originally posted by kanun_pro View Post
                      2 อย่างประมาณ 7K ครับ

ขอบอร์ดใน file แนบนะครับ ผมอยู่ ตจว..มีขายเท่าที่เห็น ร้าน JI_
                      เอาปาว
                      เดี๋ยวขายให้ E7400 นะ
                      jib ขายเท่าใหร่ เดี๋ยวลดลงให้อีก(จากมือ1 jib) 400 ฿ (ถูกกว่าเห็นๆ) อุปกรณ์ครบยกกล่อง ซิงค์เดิมยังไม่เคยใช้งานเลย ใช้งานมาได้ 3 เดือนโดยประมาณ ประกัน ไม่ Synex ก็ Ingram นี้ละจำไม่ได้ (มันแรงเกินไป นะ Boy รับไม่ได้)
                      ส่งให้ฟรีด้วย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        เอาปาว
                        เดี๋ยวขายให้ E7400 นะ
                        jib ขายเท่าใหร่ เดี๋ยวลดลงให้อีก(จากมือ1 jib) 400 ฿ (ถูกกว่าเห็นๆ) อุปกรณ์ครบยกกล่อง ซิงค์เดิมยังไม่เคยใช้งานเลย ใช้งานมาได้ 3 เดือนโดยประมาณ ประกัน ไม่ Synex ก็ Ingram นี้ละจำไม่ได้ (มันแรงเกินไป นะ Boy รับไม่ได้)
                        ส่งให้ฟรีด้วย

ตัวในลายเซ็นต์ หรือเปล่าครับท่าน

Comment

Working...
                        X