Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบมีแต่เลือกไม่ถูกระหว่าง 4850กับ4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเกมส์จริงๆ พอๆกันครับ

4850 อัดเพิ่มอีกหน่อย ก็พอใช้ได้ครับ ไม่น่าเกลียดอะไร

Last edited by Leim; 20 May 2009, 08:59:59.

Comment

Originally posted by Leim View Post
      เล่นเกมส์จริงๆ พอๆกันครับ

4850 อัดเพิ่มอีกหน่อย ก็พอใช้ได้ครับ ไม่น่าเกลียดอะไร

ผมก็นั่งคิดอยู่ coreต่างกันแค่100นิดๆเอง

Originally posted by Leim View Post
      ไม่ได้เปิด AA ถึงระดับ 8X

4850 หรือ 4870 ตัวไหนก็ได้ครับ เน้นถูกตังค์ก็น่าจะดีครับ ใช้ไปพลางๆ สักพักซีรีย์ 5 ก็มาครับ
      อ่าครับงั้น 4850 และกัน

Comment

4870ภาพเนียนกว่า 4850 ครับ เคยมีท่านนึงบอกมาอย่างนี้ ตอนแรกๆ ผมไม่ค่อยเชี่อครับ แต่ได้ลองเองภาพมันมีมิติดีกว่าครับ(ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)

Comment

ลองดูแล้วจะไม่ผิดหวัง ทุกอย่างเดิมๆหมดครับ ไม่มี oc
          Attached Files

Comment

power เดิมมีเท่าไหรด้วยคร้าบ
            ผมก็รอนะไม่รีบ

Comment

4850 ก้อพอคับ ประหยัดด้วย

Comment

Working...
              X