Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP ยังไม่ตาย ! มันกลับมากับ HD4650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP ยังไม่ตาย ! มันกลับมากับ HD4650

โดยกิ๊กกาบ๊วยนั่นเอง

http://www.fudzilla.com/index.php?op...13730&Itemid=1

แจ่มมาก อิอิ

ทำไมไม่ทำ 4870 AGP มาเลยละ [บ้า!]

Comment

คงแพงน่าดู

Comment

เหอๆๆ

Comment

โอ๊ว...เยี่ยม แต่บอร์ด AGP ผมตายหมดละ อยากลองจัง

Comment

ทำไมไม่ทำ PCI บ้างหว่า จะได้ยัดใส่ ATOM
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
              ทำไมไม่ทำ PCI บ้างหว่า จะได้ยัดใส่ ATOM
              โหด ไป มั้ยท่าน อิอิ

Comment

ดีเลย.. ใช้ AGP อยู่พอดี

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  โหด ไป มั้ยท่าน อิอิ

แค่ 4650 เองนะนั้น

เครื่องเล่นเกมส์ผม Phenom II 955 BE ใส่ 4870x2 กับ 4870 1GB

เครื่องเล่นเกมส์แฟน Q9550 ใส่ 4850x2 สองตัีว

ทุกวันนี้ใช้ Intel GMA950 อึดอัดจริงๆ
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    แค่ 4650 เองนะนั้น

เครื่องเล่นเกมส์ผม Phenom II 955 เน้นๆ BE ใส่ 4870x2 กับ 4870 1GB

เครื่องเล่นเกมส์แฟน Q9550 ใส่ 4850x2 สองตัีว

ทุกวันนี้ใช้ Intel GMA950 อึดอัดจริงๆ

อ่าว ไม่ใช่ 4850 หรือนั่นครับ [-*- ]

4870X2 + 4870 ตัวเดียวผมก็ว่้าเมพ หือ ท่านเล่น 3 เยย อิอิ
                    ------------------------------------------------------------

4850X2 [CF] อะไร จะโหดปานนั้น คริคริ

Comment

มีจิง ป่าวครับ รออยู่เลยน่ะเนี้ย หึหึ P4 ผมจะได้แรงๆกะเค้ามั่ง

Comment

เหยียบหมื่นแน่ๆ ตอน3850ฟาดไปห้าพันกว่า 3650เหยียบสามพัน

เอาจริงๆผมว่าถ้าออกมาทะลุห้าพัน ขายของเ่ก่าอัพคอมใหม่ดีกว่า จริงๆนะ

เกมสมัยนี้กินแรง CPU ค่อนข้างมาก พวก 478/775 รุ่นแรกๆหรือ 754/939 มันจะไ่ม่รอดเอา

Comment

นึกถึงความหลัง ตอนยังใช้ AGP N6200

Comment

มันต้องให้ได้อย่างนี้สิ

Comment

PCI X1 ไม่มีเหรอ

Comment

Working...
                              X