Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็กเพื่อการศึกษาครับจัดให้ทีครับ 35,000 - 45,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กเพื่อการศึกษาครับจัดให้ทีครับ 35,000 - 45,000

เน้นทางการศึกษา IT,ComSci นะครับ ตัดต่อวีดีโอ แปลงไฟล์วีดีโอ เล่นเกมส์โหดๆบ้าง โหลดบิตด้วยนะครับ งบประมาณ 35,000-45,000 แต่ไม่เกิน 50,000 HDD 750GB-1TB ก็ดีนะ คิคิ ระยะเวลาสิ้นปีนี้ครับที่จะซื้อ สมัครมาถามเลยนะนี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

สรุปคืองบเท่าไรแน่ฮะ รวมจอไหม??

Comment

Originally posted by ITSCI View Post
      เน้นทางการศึกษา IT,ComSci นะครับ ตัดต่อวีดีโอ แปลงไฟล์วีดีโอ เล่นเกมส์โหดๆบ้าง โหลดบิตด้วยนะครับ งบประมาณ 35,000-45,000 แต่ไม่เกิน 50,000 HDD 750GB-1TB ก็ดีนะ คิคิ ระยะเวลาสิ้นปีนี้ครับที่จะซื้อ สมัครมาถามเลยนะนี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
      ผมว่ารอ ให้ไกล้ๆ จะซื้อสัก 1 อาทิตย์ มาถามน่าจะได้ สเป็คที่ดีกว่านี้ เน้อ

อิอิ

Comment

Originally posted by arsenaltae View Post
        ผมว่ารอ ให้ไกล้ๆ จะซื้อสัก 1 อาทิตย์ มาถามน่าจะได้ สเป็คที่ดีกว่านี้ เน้อ

อิอิ
        เห้ย ไม่ทันเห็น อ่านสองสามรอบแระนะ (หาแต่ว่าเอาจอไหม อิอิ)

เจอกันสิ้นปีคับจขกท.

Comment

^
          ^
          ^
          2 ท่านนี้แวะเวียนมาแนะนำตลอดเลย อิอิ มาเป็นคู่ๆ ต้องขอบคุณเป็นพิเศษ
          ผมว่าเหมือนท่าน arsenaltae แหละครับ ไว้จะซื้อค่อยมาถามดีกว่า ได้เสป็คตอนนั้นคงมีไรดีๆขึ้นอีกเยอะ

Comment

เอาครับจอที่ใช้อยู่มันแก่แล้วนะครับ งบ 50000 ครับ

Comment

จขกท.จะซื้อสิ้นปีไม่ใช้หรอคับ เอาไว้ค่อยมาโพสดีกว่า

สิ้นปี คงจะต่างกันเหมือนหญ้าแก่กับหญ้าอ่อนเลยทีเดียว

Comment

-*- ซื้อสิ้นปี โพสซะกลางปี -*-

ใจร้อนจังครับ

Comment

555+

Comment

แวะมาฮา อีก รอบ

5555

Comment

ซืิ้อแล้วครับ หุหุ ตก 55k วางแผนอนาคตครับ อิอิ

Comment

Working...
                      X