Announcement

Collapse
No announcement yet.

ecs a780gm-a ultra SB700 ทำไงอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ecs a780gm-a ultra SB700 ทำไงอะ

ช่วยด้วยคับ ทำไม southbridge จาก 750 หรือ แค่ 700 เองอะคับ

ตามรูปเลยคับ

Last edited by 13targedy; 19 May 2009, 00:02:36.

รบกวนผู้รู้ช่วยเคลียให้หน่อยนะครับ

Comment

claim โลด

Comment

โรงงาน ใส่ชิบผิดเบอร์มั้ง
        Last edited by tiksna; 19 May 2009, 15:37:10.

Comment

ลองใช้ cpu-z เวอร์ชั่นล่าสุดเช็คดูครับ เพราะของท่าน 1.46 นี่มันเก่ามากแล้วนะครับ

Comment

ลอง ver1.50 หรือ 1.51 ดูครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              ลอง ver1.50 หรือ 1.51 ดูครับ
              ได้คับเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ

Comment

cpu-z เพี้ยน...!!!

Comment

ใช้โปรแกรม EVEREST Ultimate Edition เชคดูครับแน่นอนกว่า ถ้าเป็น 700 ก็ลองแฟลตไบออสครับ ไม่หายวิธีสุดท้ายเครมโลดดดดดด

Comment

Originally posted by protojang View Post
                    ใช้โปรแกรม EVEREST Ultimate Edition เชคดูครับแน่นอนกว่า ถ้าเป็น 700 ก็ลองแฟลตไบออสครับ ไม่หายวิธีสุดท้ายเครมโลดดดดดด
                    อิอิ เชคได้แล้วคับ ใช้ CPU-Z 1.51 แล้ว เป็น SB750 แล้วคับ ขอบคุณทุกคำตอบมากนะครับ
                    บอร์ดนี้มีแต่คนมีน้ำใจ ผมคือผู้รู้น้อยแต่ก็มีคนสนใจขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by 13targedy View Post
                      อิอิ เชคได้แล้วคับ ใช้ CPU-Z 1.51 แล้ว เป็น SB750 แล้วคับ ขอบคุณทุกคำตอบมากนะครับ
                      บอร์ดนี้มีแต่คนมีน้ำใจ ผมคือผู้รู้น้อยแต่ก็มีคนสนใจขอบคุณครับ

ไม่เป็นไร

Comment

เหอๆๆ งี้ก็มี ฮ๋าๆๆ

Comment

Cpu-z เวอร์เก่า บางคนใช้ตัวa790gxm-AM3 แต่ดันโชว์NB780/SB700 ก็มี ฮ่าๆ

Comment

Working...
                          X