Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าถ้ากระดองซีพียูเป็นรอยถลอก จะทำให้หมดประกันมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าถ้ากระดองซีพียูเป็นรอยถลอก จะทำให้หมดประกันมั๊ยครับ

ขอรบกวนถามผู้รู้ครับว่า
    ถ้ากระดองซีพียูเป็นรอยถลอก (แต่ไม่ลึกจนทะลุ)
    ซึ่งเกิดขึ้นจากการขูดกับฐานซิ้งครับ
    จะทำให้ซีพียูหมดประกัน/เคลมไม่ได้หรือไม่ครับ
    ขอบคุณครับ แล้วจะทำไงดีครับ เคลียดมากเลยครับ
    Last edited by coffeback; 19 May 2009, 00:54:06.

ไม่มีคนตอบเลยหรอครับ

Comment

ถ้าไม่เยอะจนน่าเกลียด ก็น่าจะเคลมได้
      เป็นรอยเหมือนกัน นิดๆ หน่อยๆ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน....

Comment

มันจะมีเลขอยู่บนกระดองครับ ของให้เลขยังอ่านได้ก็พอ

Comment

อยู่ที่ว่าเขาจะจับผิดตัดประกันไหมครับ งุ ๆๆ

Comment

Working...
            X