Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก Xonar ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก Xonar ตัวไหนดีครับ

ถ้าผมชอบเสียง ใส ละเอียดยิบควรจะเลือกตัวไหนครับ

essence stx กับ D2 ราคาเท่ากันเลย ส่วน HDAV ราคาแพงกว่าเกือบ 2,000 คุ้มไหมครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ทราบครับรอ ท่านต่อไป หุหุ

Comment

HDAV ครับ ลงทุนครั้งเดียว

Comment

Originally posted by jamesboyd View Post
        HDAV ครับ ลงทุนครั้งเดียว
        ถามท่าน jamesboyd ต่อครับ

แล้ว HDAV ดีกว่า 2 ตัวนี้ยังไงบ้างครับนอกจากเรื่อง card พ่วง

Comment

2แชนเนล = essence stx
          6แชนเนล+ = HDAV Deluxe

Comment

ขอร่วมถามนิด ว่า HDAV Deluxe สงสัญญาณ เสียงออก HDMI และช่อง Coax ได้พร้อมกันหรือเปล่าครับ

Comment

อยากรู้ด้วยคน

Comment

Working...
              X