Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมควรโหลด ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมควรโหลด ตัวไหนดีครับ

เพิ่งได้เครื่องไหม่มา อยาก UPDATE น่ะคับ

โดย ปกติพอเราลง windows xp แล้วมันจะมี DiectX9.0C มาให้เลยนะครับ
    เราไม่ต้องไปโหลดมาลงหลอกครับ

Comment

เอาตัว Rumtime

Comment

สุดท้ายและท้ายสุด....

Comment

ผมใช้ redisk feb2007 คับ

ตอบท่าน jumpba นะคับ

โดย ปกติพอเราลง windows xp แล้วมันจะมี DiectX9.0C มาให้เลยนะครับ
          เราไม่ต้องไปโหลดมาลงหลอกครับ

ถ้าท่านไม่ค่อยเล่นเกม ก็ไม่มีผลไรมาก แต่ถ้าเล่น แล้วบางเกมเข้าเกมไม่ได้
          ให้ท่านลองนึกถึง driver การ์ดจอ กั direct x เป็น 2 อันดับแรกเลยนะคับ
          ป.ล.ต้อง sp2 คับถึงได้ 9.0c มาด้วย ถ้าไม่ใช้ sp2 หรือ ไม่มี sp จะเป็น dx8 คับ

Comment

สรุปแล้ว 2 ตัว สุดท้าย ใช่มะครับ

Comment

Working...
            X