Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีการ์ดจอสำหรับซื้อมาใส่ให้ตัวที่เป็นออนบอร์ดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีการ์ดจอสำหรับซื้อมาใส่ให้ตัวที่เป็นออนบอร์ดไหมครับ

ใช้ Notebook ที่เป็นการ์ดจอออนบอร์ดอยู่ถ้าอยากจะได้การ์จอแยกมาใส่จะทำได้ไหมครับ

ไม่ได้ จบข่าว...

Comment

เคยอ่านข่าว มีที่เป็นแบบ external อ่ะครับ แต่ราคาคงจะแพงน่าดู ช่วงนี้เงียบไม่เห็นอีกเลย

Comment

ราคาพอๆกะซื้อโน้ตบุคใหม่ๆ แถมยัด 295 GTX เข้าไป ใช่ว่าจะใช้ได้เต็มแรง ^ ^

Comment

External ASUS 8600GT ไงครับ ต่อเข้าช่อง Express Card (ใช้ได้เฉพาะต่อจอนอกนะครับ)

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
            External ASUS 8600GT ไงครับ ต่อเข้าช่อง Express Card (ใช้ได้เฉพาะต่อจอนอกนะครับ)
            ค่าตัวถูกๆที่ไหนครับ - - ซื้อโน้ตบุคใหม่ดีกว่า

Comment

Working...
            X