Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเกม Section 8 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเกม Section 8 หน่อยครับ

คืออยากรู้ว่าเกมส์นี้มันยิงระหว่างคนกันเอง หรือว่ามียิงตัวประหลาดๆพวกเอเลี่ยน หรืออะไรด้วยอะครับ
    เห็น Trailer แล้วน่าเล่นดี แต่ดูแนวแล้วมันน่าจะมีตัวแปลกๆออกมา แต่ในวีดีโอหรือภาพที่ออกมาไม่เห็นมี
    ก็เลยอยากรู้ว่ามันจะมีไหม

แล้วคุณคิดว่ามันจะสนุกไหมอ่ะครับ ผมยังไม่แน่ใจว่าจะรอเล่นดีเปล่า - -

BORKED

อยากจะบอกว่า ชุดกะปืน เท่มากๆอ่า เท่าที่เห็นนะ
    เลยรู้สึกอยากเล่นเพราะพวกนี้แหละ เหอๆ
    Last edited by Tunza!; 19 May 2009, 23:31:11.

ยิงคนกันเองครับ รบกับกลุ่มกบฏบนดาวเคราะห์ที่ทีม section 8 เข้าไปครับ

Comment

น่าหนุกดี แต่มันจะเปนแนวอันเรียลรึป่าวหรือเป็นเนื้อเรื่องอะ

Comment

มีเนื้อเรื่องด้วยครับ แล้วก็มีโหมด Multiplayer รองรับผู้เล่นได้สูงสุด 32 คน

เป็นแนวประมาณ battlefield 2142 แผนที่กว้างๆ ครับยึดฐาน

Comment

ออ งี้ก็คงน่าสนขึ้นมาหน่อย หวังว่า Gameplay คงไม่เน่านะ - -

Comment

Working...
          X