Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับบบ ผมโดนเล่นงานหนักครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับบบ ผมโดนเล่นงานหนักครับ

โดน netcut เล่นงานเข้าอย่างแรงครับ ถึงขั้นอาจโดนดักข้อมูลครับ โปรดดูรูปครับผม
    Attached Files

ขอโทดนะครับ ผมจะทำไงดีครับ ใช้งานanti art มันก็เด้งขึ้นมาเรื่อยๆ อ่ะครับ
    Last edited by makgie; 20 May 2009, 01:22:30.

Comment

ใช้ผ่านสายlan หรือเป็น wireless ครับ ถ้าwireless ลองใช้ wpa2 นะครับ
      ล็อก mac ไว้ด้วยนะครับ

Comment

เน็ดหอ หรือว่า โดนผ่าน wireless ???
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

อยู่หอพักครับ ใช้ truewifi แล้วทำไม ip เราเตอร์ กับ ip ของ hotspot true ไม่ตรงกันอ่ะครับ

ดูรูปครับผม

โดนผ่านไวเลสคืออะไรหรอครับ ใช้สัญญาณเราเป็นตัวเชื่อมไป ap หรอครับ

Comment

Working...
          X