Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมchipset ไม่หมุนครับ a8n-sli

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมchipset ไม่หมุนครับ a8n-sli

มีทางแก้ไขไหมครับ ไม่อยากไปแคลม อยากหาซิงค์มาติดแต่เอาแบบไม่แพงอ่ะครับ มีตัวไหนแนะนำผมไหม

จัดไป
    http://tkcom99.com/chipset.htm

Comment

ขอบคุณครับ ซิงค์ตัว 200 กว่าบาทน่าสน

Comment

ถอดเป่าฝุ่น เอาน้ำมันจักรหยอด ครับ หาย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ถอดเป่าฝุ่น เอาน้ำมันจักรหยอด ครับ หาย
          ทำหมดแล้วครับอาการนี้เป็นมานานแล้วครับ ผมยื้ไม่อยู่ละ มันตายแล้ว

Comment

Originally posted by tinnapat View Post
            ทำหมดแล้วครับอาการนี้เป็นมานานแล้วครับ ผมยื้ไม่อยู่ละ มันตายแล้ว

งั้นก็แบบนี้ไม่เกิน 200 บาทถ้าซื้อใหม่

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              งั้นก็แบบนี้ไม่เกิน 200 บาทถ้าซื้อใหม่
              sink ram ท่านคลิปล็อคแน่นดีจัง เล่นคลิปดำเลย ไอเดียดี

Comment

ใช้อะไรยึดหรือครับระหว่างซิงกับชิปเซ็ท

Comment

Originally posted by tinnapat View Post
                  ใช้อะไรยึดหรือครับระหว่างซิงกับชิปเซ็ท
                  ,มันมีขามาให้ครับ ยึดรูเดิมครับ

Comment

Working...
                  X