Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพเกรดคอมใหม่อยากรู้ว่าCpuของAMDอันไหนใหม่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพเกรดคอมใหม่อยากรู้ว่าCpuของAMDอันไหนใหม่สุดครับ

พอดีว่าผมจะอัพเกรดคอมผมใหม่CpuของAMDอันไหนเจ๋งสุดครับแบบว่าแรงสุดๆ
    แล้วราคาเท่าไหร่ผมจะได้เอาอันนั้นเลย ถ้าไงช่วยจัดสเป็คให้ผมเลยก็ดีนะครับ
    เอาราคาไม่เกิน 17,000 ละกันครับ พอดีมีงบน้อยแต่รัก AMD ครับ
    ถ้าจะจัดสเป็คให้ผมผมเอาแค่ Cpu Mainboard Ram แค่นี้นะครับอันอื่นมีหมดแล้วครับ
    Cpu ---> AMD
    Mainboard อะไรก็ได้ครับ
    Ram อะไรก็ได้ครับ
    คนที่จัดให้ผมคนที่ 1.
    AMD Phenom II X4 955 -----------> 9,790 บ.
    GigaByte MA-790XT-UD4P --------> 4,890 บ.
    GEIL(1333)2GB x 2 ---------------> 2,450 บ.
    คนที่จัดให้ผมคนที่ 2.
    AMD Phenom II X4 955 ------------> 9,790 บ.
    GigaByte MA790FXT DDR3 ---------> 4,900 บ.
    RAM GSKILL 4NQ 2Gx2 -------------> 2,700 บ.

ถ้าไงใครจัดสเปกเจ๋งกว่านี้ก็จัดมาให้ผมทีนะครับ แล้วในนี้คนที่1กับ2คนไหนจัดดีกว่ากันหรือครับ
    ถ้ายังไงขอบคุณชาวที่รัก AMD ทุกคนนะครับ AMD เจ๋งสุดๆสู้ๆ

สงสัยคนที่ 1 จะ มึน GigaByte MA-790XT-UD4P มันใส่ Ram DDR3 ไม่ได้ครับ

คนที่ 2 ก็โอแล้วครับ

งั้นลอง

AMD Phenom II X4 955 ------------> 9,790 บ.

ASUS M4A79T DELUXE ------------> 7590 บ.

RAM GSKILL 4NQ 2Gx2 -------------> 2,700 บ.

Comment

แล้วตอนนี้ Cpu ของ ---> AMD อันไหนเจ๋งสุดๆหรอครับ
      ถ้าไงบอกผมทีนะครับ

Comment

สำหรับเครื่อง ตามบ้าน 955be นี่แหละคับเจ๋งสุดแล้วววว

Comment

ถ้าจะซื้อการ์ดจอเพิ่มใส่กับสเปกคอมพวกนี้ ต้องเอาตัวไหนไม่ทราบหรือครับ
          ถ้ามีตังพอก็จะได้ซื้ออะครับ

AMD Phenom II X4 955
          Gigabyte MA790FXT DDR3
          RAM GSKILL 4NQ 2Gx2

Comment

ถ้าไงบอกราคาด้วยก็ดีนะครับ

ถ้ายังไงขอบคุณชาวที่รัก AMD ทุกคนนะครับ AMD เจ๋งสุดๆสู้เลย

Comment

4870โลดครับหรือ4890ก็ได้ครับ Dragon platform

Comment

Working...
              X