Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยเป็นกันใหมเวลาช่างมาทำNet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยเป็นกันใหมเวลาช่างมาทำNet

เจอประจำ ช่างมาเราดีใจช่างกลับไป อะไรวะเป็นอีกแล้ว...... ผมบ่อยนะ เน็ตมีปัญหา ช่างมาทำโหแม่มเล่นสบาย ไม่หลุดสักนิดพอช่างกลับไป - - อ้าวไร วะ เป็นเหมือนเดิม มีใครเป้นมั่งครับ - -:

Originally posted by nitithorn View Post
    เจอประจำ ช่างมาเราดีใจช่างกลับไป อะไรวะเป็นอีกแล้ว...... ผมบ่อยนะ เน็ตมีปัญหา ช่างมาทำโหแม่มเล่นสบาย ไม่หลุดสักนิดพอช่างกลับไป - - อ้าวไร วะ เป็นเหมือนเดิม มีใครเป้นมั่งครับ - -:

Comment

แอบดัน - -

Comment

เคยเหมือนกกัน ไม่เฉพาะเน็ต อย่างอื่นก็เป็น - -

Comment

เป็นกะ อย่างอื่นอ่ะครับ - -

Comment

ประจำ

Comment

Comment

+10เหมือนกัน

Comment

เคยเปนอะแมร่งพอชั่งไปเน่าอีกละพอช่างมาดันทะลึ่งดี

Comment

อ่านะ งี้ก้อมีด้วย งั้นขอให้ช่างอยู่กับเราตลอดเลยครับ ย้ายบ้านมาเลย เอิ๊กๆ

Comment

ของเขาแรง....

Comment

ผมก็เคยนะ ให้ช่างเค้านั่งเล่นเนตไปเลยเกือบๆ 3 ช.ม. ( ผมนอนดูหนัง )
                        ก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่ ... พอช่างกลับไปได้ 15 นาที เท่านั้นแหระครับ อาการมันออกทันทีเลย -0-

Comment

เป็นที่เราใช้หรือเปล่าล่ะครับ ถามช่างซิ ครับการใช้งานอินเตอร์ แล้วให้หลุดน้อยๆ ทำไง อิอิ
                          และ มนหลุดสาเหตุมันเป็นเพราะอะไร แก้ไขเบื้องต้นยังไง

Comment

Working...
                          X