Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล CCF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กากมากๆครับ

ไม่เสียดายและเสียใจที่ซื้อมาเลย
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
      กากมากๆครับ

ไม่เสียดายและเสียใจที่ซื้อมาเลย
      ยังไงหรอครับ งง หงะ คือoc ไปได้แค่นั้นเหรอว่ายังไง temp สูงเกินหรือป่าว

Comment

ว่างๆเอา อุณหภูมิ มาโชว์ หน่อยครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ กับพัดลมเดิมไม่ค่อยเท่าไหร่ วิ่ง 2000 รอบแต่ลมน้อยไปหน่อย ดีที่เงียบมาก
          ผมเปลี่ยนเอา yate loon สีฟ้าวิ่ง 2150 รอบ เสียงดังขึ้นแต่ลมแรงกว่าเยอะ เย็นลงไปอีก
          ยิ่งถ้าเจอตัวใบพัดส้มอย่างข้างบนยิ่งเย็น ปรับสุดถึง 2500 รอบนะนั่น

Comment

พัดลมที่แถมมาไม่ใช้ไม่ดีนะครับ แรงลม 90 เลยนะ รอบเยอะไม่ได้แปลว่าจะเย็นมากกว่า

ห้องผมร้อนถึงร้อนมาก temp เลยเยอะมาก
            ปกติก็ 48-52 full 70-80 เลยถ้าตอนกลางวัน
            Q6600

Last edited by omyimtogo; 27 May 2009, 04:11:16.

Comment

CORE CONTACT FREEZER 92mm ถึงเล็กแต่ก็ไม่แพ้ผู้พี่

Last edited by essoonline; 27 May 2009, 04:32:32.

Comment

โอ้โห้ววววววว ไม่ได้เข้ามานาน คนเพียบเลย

ดีใจจัง ของกากๆอย่างเราคนใช้เพียบเลย เสียอย่างเดียว ผมใส่ AM2 แล้วใส่พัดลมแรมไม่ได้

แต่ของกากก็เย็นใช้ได้เลยนะ อิอิ

Comment

ว่าแต่ ใครเคยใช้ CCF กับบอร์ด P5Q-E มั่งครับ

มันติดซิงค์รึเปล่าอ่ะ

(จะไปเปลี่ยนบอร์ดเป็นตัวนี้ละ ตัวเก่า P5Q เวลาจะถอดจะใส่ ต้องยกซิงค์ NB ออกตลอด-*-)

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                    พัดลมที่แถมมาไม่ใช้ไม่ดีนะครับ แรงลม 90 เลยนะ รอบเยอะไม่ได้แปลว่าจะเย็นมากกว่า
                    ผมก็ไม่รู้ตัวเลข 90 เขาวัดกันภายใต้เงื่อนไขอย่างไร ลองเปรียบกับ coolermaster ตัว 90cfm เหมือนกันก็ได้
                    เปิดจ่อหน้าเลยครับ coolermaster ลมแรงเย็นกว่าชัดเจน แต่ตัวที่แถมมาเงียบกว่า

Comment

อยากได้ มั่ง

Comment

ดันครับ รักไม่เปลี่ยนแปลง

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
                          โอ้โห้ววววววว ไม่ได้เข้ามานาน คนเพียบเลย

ดีใจจัง ของกากๆอย่างเราคนใช้เพียบเลย เสียอย่างเดียว ผมใส่ AM2 แล้วใส่พัดลมแรมไม่ได้

แต่ของกากก็เย็นใช้ได้เลยนะ อิอิ
                          Gigabyte GA-MA78GM-S2H ใส่แรม 2 แถวที่ใกล้ CPU ไม่ได้ครับ ติดพัดลม

Comment

Originally posted by mee038 View Post
                            Gigabyte GA-MA78GM-S2H ใส่แรม 2 แถวที่ใกล้ CPU ไม่ได้ครับ ติดพัดลม
                            ผมใส่ได้นะครับ ใส่แรม2ช่องแรกเลยครับ พอดีเลย พัดลมปิด มองไม่เห็นแรม อิอิ

Comment

ดันนนนนนน

Comment

ใช้อยุ่เหมือนกันเย็นดีนะคับ

Comment

Working...
                                X