overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: ด่วน:สัมภาษณ์สดผู้ได้รับความเดือดร้อนโน๊ตบุ๊ค HP/Compaq 21/05/09 นี้

OverclockZone Member tteddy's Avatar
    มหานครประเทศสารขัณฑ์

Post ด่วน:สัมภาษณ์สดผู้ได้รับความเดือดร้อนโน๊ตบุ๊ค HP/Compaq 21/05/09 นี้

เรียนสมาชิก Overclockzone

ผมได้รับข้อความใน google group hpheatcycle จากสมาชิกท่านหนึ่ง

http://groups.google.com/group/hphea...5b6ff6419d76ac

ซึ่งแจ้งว่า เขาจะไปให้สัมภาษณ์รายการวิทยุในกรณี โน๊ตบุ๊ค hp
    ตามรายละเอียดที่ผมลิงก์ไว้แล้ว

อยากให้ร่วมกันให้ข้อมูล หรือโทรไปยังรายการดังกล่าว
    ในวันพฤหัสบดีที่ 21 พฤษภาคม 2552 เวลา 13.00

อนึ่งเพื่อนสมาชิกท่านใดมีช่องทางในการนำเสนอต่อสื่อสาธารณะ
    โปรดแจ้งให้เราทราบ เพื่อสมาชิกท่านอื่นจะได้ทราบโดยทั่วกัน

OverclockZone Member Nuttakit's Avatar

ดีแล้วครับเค้าจะได้รู้ว่าเค้าทำอะไรกับเราไว้แล้วไม่รับผิดชอบ

OverclockZone Member

เห็นด้วยครับ ช่วยกันเยอะๆ เลยนะครับ

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

เหอๆ ไปลงในพันทิพ เห็นแนวร่วมเยอะมาก แนะนำให้ซื้อhp คอมแพคทีไร มาด่าในกะทู้เต็ม><

OverclockZone Member mamagoto's Avatar

ดีแล้วจะไม่ซื้อมันเลย แต่ที่เสียใจคือ น้องผมเพิ่งซื้อมาเมื่อ5วันที่แล้วเองอ่า

จากการทื่ผมกับน้องนั่งเล่นกับ พบว่าเครื่องร้อนได้โครตเร้วเลย
    แบบว่าเปิดแปบเดียวเครื่องก็ร้อนแล้วอ่าครับ
    ตอนแรกก็สงสัยกัน
    จากที่ได้อ่านก็เข้าใจเลย อืม

OverclockZone Member mr_tony's Avatar

สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้

แหล่มๆ สู้ๆนะ

OverclockZone Member expextoz's Avatar

ขอเบอร์โทรด้วยครับ

OverclockZone Member jekk's Avatar

ทางทีวีไทยมีเวลาให้แค่ 20 นาที วันนี้เริ่ม 13.40 - 14.00น.
    รับฟังได้ที่
    - วิทยุ FM 105
    - http://www.thaipbs.or.th/radiothai/ ( เปิดจาก internet Explorer)
    - mms://203.151.233.50/thaipbs2 ( เปิดจาก Windows media player)

ขอให้ร่วมกันออกมาร้องเรียนผ่านทางสื่อทีวีไทยครับ

ผ่านไปผ่านใช่วยๆๆกัน

OverclockZone Member jekk's Avatar

ใครก็ได้ ช่วยบันทึกเสียงไว้ด้วยนะครับ

up

OverclockZone Member oho2022's Avatar

มาแล้วครับ ฟังกันได้แล้ว

OverclockZone Member Chow-doii's Avatar

กำลังฟังอยู่นะครับ

สู้ๆครับ

เพื่อพี่ๆน้องๆของเรา

OverclockZone Member Nuttakit's Avatar

ฟังเสร็จแล้วครับ แถมยังมีเรื่องแบตต่อด้วย

OverclockZone Member PrIcoN's Avatar

ใครอัดไว้บ้างครับผมเผลอหลับอดฟังเลย -*-

OverclockZone Member tteddy's Avatar
    มหานครประเทศสารขัณฑ์

ผมทำเรื่องต่อไปยังครอบครัวข่าว 3

่ไม่รู้ว่าจะได้รับการตอบกลับหรือเปล่า
    แต่ถ้าเป็นข่าว 3 น่าจะเวิร์คครับ

Quote Originally Posted by tteddy View Post
    ผมทำเรื่องต่อไปยังครอบครัวข่าว 3

่ไม่รู้ว่าจะได้รับการตอบกลับหรือเปล่า
    แต่ถ้าเป็นข่าว 3 น่าจะเวิร์คครับ
    เยี่ยมครับ แต่ทั้งทีวีหรือวิทยุ มันเป็นการนำเสนอข่าวที่ผานมาแล้วก็ผ่านไปหน่ะครับ บางคนไม่ว่างดูเวลานั้นก็อาจไม่รับรู้ แต่ถ้าเป็นหนังสือพิมพ์ผมว่าจะมีคนรับรู้มากกว่านะครับ

แต่อย่างไรก็ตาม ผมก็อยากให้มีการรวมตัวกันเพื่อไปเรียกร้องสิทธิของพวกเราที่สำนักงานของ HP เลยหน่ะครับ

ติดตามข่าวคราวอยู่ครับ เอาไงเอากันครับ ร่วมด้วย เซ้งอย่างแรง...เลยครับ
    ถ้ายังไงใครได้ข่าวคราวยังไงบอกกันด้วยน่ะครับ

OverclockZone Member chok's Avatar
    บางแค,โลตัสบางใหญ่

เอาใจช่วยด้วยคน ผมก็โดนมา เพื่อนเอาCOMPAQ CQ40-124TU มาให้ช่วยลงWinXP พอลงเสร็จปรากฏ เสียงไม่ออก Boothก็ไม่เห็น หาDriver สำหรับWinXPในเวปHP ก็ไม่มี มีแต่VISTA เซ็ง เจริญจริงๆพึ่งเคยเจอ ไม่ไหว

ลาก่อนHP&Compaq

มีใครอัดไว้มั้ยครับ อยากฟัง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks