Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ว่าจาซื้อพัดลมThermaltake Smart Case FanII ติดไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ว่าจาซื้อพัดลมThermaltake Smart Case FanII ติดไหนดีคับ

คือเคสผมใช้ CM690 ใช้พัดลมอยู่ทั้งหมด 7 ตัว ตามเคสให้มาทิศทางไหนผมใส่หมด ทีนี้กะว่าจะซื้อ Thermaltake Smart Case FanII มาซึ่งมานรอบวิ่งสูงมากและแรงดีผมเลยอยากถามท่านผู้รู้เรื่องทิศทางลมว่าผมควรติดที่ทิศทางไหนดี ผมใช้ซิงค์ N620 ใจอยากระบายความร้อนโดยให้มานดูดขึ้นไปข้างบนหรือดูดออกหลังดีคับ ตัดสินใจไม่ถูกจิงๆ

หน้าเป่าเข้า/หลังดูดออก/ด้านข้างเป่าเข้า/ด้านบนดูดออก/ ขอให้สนุกกับเสียงที่ตามมานะครับดังแน่ๆ อิอิ

Comment

ลมยังสู้Cm 90CFmไม่ได้ เสียงดังกว่าด้วย
      ถ้าอยากได้แรงๆSST FM121แรงที่สุดในตอนนี้ละ

Comment

ติดเยอะๆ เดี๋ยวมันบินได้

Comment

FM121 กับ 123 ตัวไหนแรงกว่ากันคับผม ปัจจุบันผมใช้ CM90CFM 5 ตัวอ่ะคับ บน 1 หน้า 2 หลัง 1 ล่าง 1

Comment

121แรงกว่า 123ปรับรอบได้ด้วยมั้งครับ ของแพงไม่เคยซื้อครับ
            ลองดูเวบผู้ผลิต FM123มันมีหลายรุ่น

Comment

ผมขายอยู่เอาป่ะ อิอิ

Comment

ผมใช้ทั้ง 121 และ 123 ครับ

121 เงียบกว่า แรงลมเยอะกว่า

123 ดังมากๆ แต่แรงลมน้อยกว่า 121

Comment

แล้วถ้าติดกับเคส 690 ควรเอามานปล่อยไปทางไหนดีคับสำหรับ 121 ตัวนี้อ่ะคับเพื่อทำให้อุณหภูมิในเครื่องน้อยลงปกติของผมอยู่ที่ 55 องศา อุณหภูมิห้อง 30

Comment

ดันๆ ..

Comment

Working...
                    X