Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซับตัวเล็ก ๆ ใช้กับลำโพงคอม เน้นฟังเพลงให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซับตัวเล็ก ๆ ใช้กับลำโพงคอม เน้นฟังเพลงให้หน่อยครับ

พอดีได้ลำโพงคอมใหม่มา แต่เสียงเบสบางไปมาก ๆ เลยอยากได้ sub มาเสริม
    รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ได้ลำโพงอะไรมาหรอครับ พอจะบอกได้ไหม

Comment

ผมว่า micropod ชัวร์เลย

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
        ผมว่า micropod ชัวร์เลย

ตอนแรกก็คิดงั้นเหมือนกันครับ เพราะเคยอยากได้ แต่ถามคุณพจน์ บอก เบสบางมาก ผมเลยไปเล็งตัวอื่น อิอิ

Comment

เดี๋ยวขอเซ็ทขอลองฟังซักหน่อยแล้วจะมารายงานให้ฟังนะครับ
          ว่าแต่ใช้ sub ของอะไรดีครับ

Comment

ลำโพงที่ได้มาใหม่ก็ตัวดำ ๆ หน้าตาแปลก ๆ ครับ คุณ leahlover

Last edited by Aof Topview; 22 May 2009, 12:26:28.

Comment

Working...
            X