Announcement

Collapse
No announcement yet.

**มีใครใช้อคีลิคเิกิน 3mm มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **มีใครใช้อคีลิคเิกิน 3mm มั้ยครับ

คือผมจะติดอคีลิคใหม่อ่ะครับ แต่จะใช้หมุดยึดตัวอคีลิคกับฝาเคสแบบเดิม

คือฝา TT อันเก่าของผม ส่วนตรงหมุดยึดมันหนา 4mm อ่ะครับ

ก็เลยกะจะว่าใช้ อคีลิค 4mm ทั้งบานติดไปเลย มันจะหนาไปไหมครับ

มีใครใช้เกิน 3mm ไหม เพราะเห็นเค้าบอก ให้ใช้ 2.5-3mm
    Attached Files
    Last edited by Newewiw; 20 May 2009, 22:27:53.

ไม่มีปัญหาครับ นอกจากมันแพงกว่า ไม่ลองหาแหวนมารองก่อนล๊ะครับ เท่าที่ดูมัน 4 มม เฉพาะตรงที่ยุด?

Comment

4 มิลก็ใช้ได้ครับ แข็งแรงดีกว่า 3 มิลเสียอีก แต่ที่เขาไม่นิยมเพราะมันแพงมั้ง

Comment

ยิ่งหนายิ่งดีคับไม่เปราะด้วย

Comment

Working...
        X