Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะลาก 720BE สัก 3.9-4.0Ghz ต้องเพิ่ม NB/HTไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Alexis View Post
    3.9 - 4.0 นี้ เอาแบบไหนล่ะครับ นิ่งๆ24/7 หรือ กะหลั่วๆ เอาไว้โชเท่ๆ

ผมว่าจากความคิดจริงๆ ของผม คุณยกชุดไปเล่น ชุดน้ำดีๆ ซักชุด ส่วนเรื่อง HT NB เพื่อนผม 3.6 NB2.7ก็ยังทำได้เลย แต่DK อย่างดี ผมว่าNB 2.4ก็เก่งแล้ว จากประสบการณ์ส่วนตัว HT อย่าไปสนใจมาก เน้น NB ดีกว่า

ว่าแต่เปลี่ยนPsu ยังครับ อยากจะเห็นว่าเปลี่ยนแล้วเทพจริงรึเปล่า^^

จริงครับ DK ทำ HTกับNB 2.4 ก็หรูละครับ แต่ผมยังรอดู Config จาก จขกท. อยู่เลยครับ สงสัย.....
    Last edited by niCe_guY; 22 May 2009, 06:47:57.

Comment

NB/HT มันคืออะไรครับสงสัยมานานแล้ว แต่ผมลากเจ้า7750 ก็เพิ่มนะ

Comment

Originally posted by choxfighter View Post
        ไฟเท่าไหร่ครับอันนี้ เดี๋ยวลองมั่งครับ
        ไฟของผมอยู่ที่1.458ครับท่านที่3.610

Comment

2ปีผ่านไป.....

Comment

ไวเหมืือนโกหก...

Comment

อิอิ......มุกนี้ได้ผล

Comment

เอา 720 ผมไปทำให้บ้างซิครับ 3.9 อะ ยกให้เลย
                ขนาดผมจะใช้ HT/NB 2400 ยังยัดไฟ MB แทบใหม้เลย

Comment

ไม่พอท่าน ผีเข้า-ผีออก อีกตะหากอะท่าน บางทีก็นิ่งบางที เข้าวินไม่ได้เฉย งงกะมัน.....อิอิ

Comment

เมื่อไหร่จะได้ดูเนี้ยยยยย 3.9 4.0 psuเทพพพพพพ อยากเห็นนนนนนนน

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                      เมื่อไหร่จะได้ดูเนี้ยยยยย 3.9 4.0 psuเทพพพพพพ อยากเห็นนนนนนนน
                      ปูเสื่อรอ.......ต่อ..ปาย.......

Comment

ผมว่า เด๋วจขกทท่านก็เอามาให้เราดูเองแหละท่าน เพราะจขกทท่านพูดไรไว้เค้าคงรักษาคำพูดอยู่นะครับท่าน จขกท
                        ปล.รอคอนฟิกเทพกะเค้าบ้าง

Comment

ปูเสื่รอเช่นกานพุ่งนี้ได้ TT 750Wและจะลองลากดุครับ

Comment

รอๆๆ ยังรอ Config. DFI DARK Lanparty 790FX-M2RS อยู่นะครับ

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                              รอๆๆ ยังรอ Config. DFI DARK Lanparty 790FX-M2RS อยู่นะครับ
                              +1 รอด้วยคนนะครับท่าน

Comment

รอชม

Comment

Working...
                                X