Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์เดินหน้าบู้แหลกให้หน่อยครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์เดินหน้าบู้แหลกให้หน่อยครับบ

แนะนำเกมส์เดินหน้าบู้แหลกให้หน่อยครับบ

ผมชอบแบบเดินหน้ายิงเช่น COD อะ แต่ผมเล่นจบไปหลายรอบมากละเบื่อ

เอาเป็นแบบยิง สัตว์ต่างดาวก็ได้ แต่ไม่เอายิงผีนะครับ มันน่าเบื่อ

อย่าง Area51 งี้ กะจะโหลดแล้วแต่เขาบอกกัน ไม่หนุกจิงปะ

ก็เลยไม่รู้จะเอาไรมาเล่นดี Bioshock ก็ยิงผี -*- น่าเบื่อไปอีกแบบ

ชอบเกมส์สว่างๆหน่อย ปืนทันสมัย ยิงแรงๆ มีเพื่อน บู้ ด้วย มีไหมครับ

แนะนำหน่อย อ่อ มะเอา Crysis นะเคยเล่นแล้ว อ๊วก มันอยู่ในป่าเยอะไป
    Last edited by abashadaba; 21 May 2009, 09:35:48.

Legendary
    Frontlines Fuel Of War
    Lost Planet
    นี่หนุกมะคับ
    Last edited by abashadaba; 21 May 2009, 09:36:31.

Comment

lost planet สนุกนะ แต่ Legendary เค้าบอกไม่สนุก

Comment

F.E.A.R. ไงครับ

Comment

จัดไป Gears of war

Comment

GTA IV
            Crysis Warhead
            Half-Life Series

Comment

ประมาณนั้นแหละ

Comment

Working...