Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะคุ้มไหมถ้าผมจะซื้อ x2 3600+ 65nm นะครับกำลังจะไปซื้อนะครับ เมนบอดร์ผม M2N-E นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะคุ้มไหมถ้าผมจะซื้อ x2 3600+ 65nm นะครับกำลังจะไปซื้อนะครับ เมนบอดร์ผม M2N-E นะครับ

จะคุ้มไหมถ้าผมจะซื้อ x2 3600+ 65nm นะครับกำลังจะไปซื้อนะครับ เมนบอดร์ผม M2N-E นะครับ ตามนั้นเลยครับจะเอา clock นะครับ เพราะเสียดายตังอ่ะส่วนต่างเปงพันกับ x2 3800+ที่ขอนแก่นนะครับ วันนี่ไปเช๊คราคามานะครับ

คุ้มสุดๆๆๆๆๆ...จัดไป

Comment

คุ้มกว่าครับ 65nm ไม่ 3600+ ก็ข้ามไป 4000+ เลย
      โปรดสังเกตุ รหัส OPN ลงท้ายด้วย "DD" สำหรับ step Rev.G1 ก่อนซื้อด้วยคร๊าบ

ปล. ราคา AMD โลกลงวันที่ 9 เมย. 50 นี้กำลังรอดูผลหลังสงกรานต์ ลุ้นกันๆ

Comment

ขอบคุงที่ชี้แนะครับ

Comment

คุ้มสิ คอร์ brisbane

Comment

ผมใช้ สมพร3000+ อยู่กะลังคิดจะไปเล่น x2 3800+ อยู่เหมือนกันครับ

Comment

...

Originally posted by หมี่จู๋ View Post
              คุ้มสิ คอร์ brisbane

ดูตรงใหนครับ

Comment

Working...
              X