Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข็นครกขึ้นภูเขาจนเหนื่อย ช่วยกันดันทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข็นครกขึ้นภูเขาจนเหนื่อย ช่วยกันดันทีครับ

AMD x2 3600+ (ซิ้งค์เดิมๆ)
    -ตัวคูณ 9.5

Asrock ALiveNF6G-VSTA
    -ปรับไฟสูงสุดได้แค่ 1.30

Kingston CL 5-5-5-18 bus 800 (บ้านๆ)

ไม่เคยได้เกิน 2.5 เลยครับ ผมเข็นยังไงก็ไม่ขึ้นละได้แค่นี้ ใครมีเทคนิคดีๆ นำมาเล่าสู่กันฟังบ้างเน้อ ถือว่าช่วยๆกันดัน

ดันให้
    รอท่านเทพ

Comment

ลองทดแรมลงมาหรือยังครับ

Comment

รอดูครกครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          รอดูครกครับ
          รอสากมาด้วยดิท่าน 5555

Comment

260*9.5
            ทดแรมมา 533
            ไม่เคยได้เกินนี้เลย
            อยากจะได้ซัก 300 หรือ 280 ก็ยังดี โลภไปไหนนี่เรา

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              รอดูครกครับ
              ตอนนี้ครกไม่มีแล้วท่าน เหลือแต่สาก เข็นจนครกแตกไปละ

Comment

ตัวนี้ 90nm หรือเปล่าครับ ถ้างั้นคงไปไม่ไกลครับ ถ้า65nm 3g สบายครับแบบเนี้ยะ

Comment

ทำใจนิดครับ บอร์ดไปได้ไม่ไกลมากครับ

ไฟซีพียูกับไฟแรม ได้น้อยไปนิด

แต่ก็คุ้มราคาค่าตัวนะครับ ลากได้ไม่น่าเกลียดเลย

Comment

ตัวนี้ลากไม่ค่อยไปครับ ซีรียส์ 90 นาโนเนี่ย ผมก็ลองแล้ว ดันไป อัดไฟก็ไม่ค่อยขึ้น

Comment

ตัวนี้ 65 nm ครับผม

Comment

Working...
                      X