Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซาวการ์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซาวการ์ดหน่อยครับ

คือว่าอยากได้ซาวการ์ดที่ดีกว่าตัวที่ผมใช้่อยู่ รุ่น Creative 4830 เน้นฟังเพลง และเหมาะสมกะลำโพงของผม Eacan A-500L มีตัวไหนมั่งที่ให้หลายระเอียดเสียงได้ดีกว่าและเบสแน่น และอีกอย่างราคาไม่แพง
    Last edited by immortalpao; 22 May 2009, 21:37:29.

ไม่มีใครแนะนำเลยหรอครับ

Comment

ส่วนตัวจะเชียร์ของดีแต่มันก็แพง

เพราะงั้นถ้าเอาเสียงพอได้ก็ EX Musicก็พอครับราคาก็ไม่แรง สามารถจับต้องได้

Comment

ขอราคาไม่เกิน 1000 บาท และเสียงมันแตกต่างกะตัวที่ผมใช้ยังไง
        Last edited by immortalpao; 22 May 2009, 18:17:28.

Comment

เห้อไม่มีใครเลย

Comment

audigy 1 แจ็คทอง 0090

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

มีใครแนะนำอีกมั่ง

Comment

Working...
                X