Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT ใครโหดแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT ใครโหดแบบผมบ้าง

TOT ใครโหดแบบผมบ้างครับ ตาม SS เลย 3MB

อยู่เฉยๆมันโหลดขึ้น 3MB เท่าโคโล่เลย

โหลดบิทไม่เป็น เป็นแต่โหลดไฟล์ธรรมดา เป็นเฉพาะ SaveUFile ด้วย

โหลดมาแล้ว 31ไฟล์ เป็นแบบนี้ทุกไฟล์ ไฟล์ไม่เสียด้วย

ผมโหลด LostPlanet มาเล่น แตกไฟล์ได้ เกมส์ก็เล่นอยู่

นี่กำลัง โหลด Area51 อีกเกมส์ เห็นว่ามันเร็วดิ ฮีๆๆๆๆ ไม่รู้ทำไมถึงแรงได้ใจจัง

แต่มันเป็นตอน 60 เปอ กว่าๆแรกๆมันจะปกติ
    Attached Files

อ้อเห็นล่ะ ทำไมตอนเราเข้ามาครั้งแรกถึงไม่เห็น ไม่เป็นไร ได้ใช้แล้วก็เงียบไว้ เค้าคงไม่ lock หรอก
    Last edited by SEnzoP; 22 May 2009, 15:07:13.

Comment

ภาพล่างไงครับ ไฟล์ล่างด้วย 3860KB/sec

Comment

โหดจริง
        3860 KB/s ( 3.76 MB/s )

Comment

ระวังโดน lock น้า ใช้ แบนวิช เกิน แบบ เน็ต True โดนประจำ เหอๆ โมจนโดนล๊อก

Comment

ทำไงอ่า ครับ แรง

Comment

แมกเน็ต 3 เมก เคยได้ 2 MB/s อยู่ประมาณ 15-16 ชม. หลังจากนั้นสงสัยมันรู้ เลยกลับมาเป็นปกติเท่าเดิม

แต่ NIKE เต็มเครื่องไปแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by kung_keng View Post
                แมกเน็ต 3 เมก เคยได้ 2 MB/s อยู่ประมาณ 15-16 ชม. หลังจากนั้นสงสัยมันรู้ เลยกลับมาเป็นปกติเท่าเดิม

แต่ NIKE เต็มเครื่องไปแล้ว อิอิ
                ท่าทางท่านจะรักสุขภาพน่ะครับ nike เต็มเครื่อง คงดูกีฬา ทั้งวัน ^^

Comment

Node ทดสอบ

Comment

ความเร็วแบบนี้ผิดวิสัยทัศน์ของTOT 555+

ถ้า3เมกของTOT จะได้สัก 2.1-2.7

55+

Comment

...

จริงหรือ

ADSL2+ มันก็ไม่น่าแรงขนาดนี้นะ

สงใสจะเพี้ยนมั้งครับ

ADSL2+ มันสูงสุด 24Mbps
                      และโหลดก็ประมาณ 2.1 - 2.3Mb/sec

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ มันอยู่ที่วินโดว์ครับ ท่านลองเปลี่ยนวินโดว์รับรองเป็นเหมือนปกติ ประมาณว่ามันโหลดธรรมดาไปก่อนเรื่อยๆพอถึงครึ่งนึงหรือประมาณ 50-60% มันก็จะเร็วผิดปกติ ถ้าเจ้าของกระทู้ลองคำนวณเวลาดูก็เท่าๆกับกานโหลดปกติหล่ะครับ เพียงแค่มันเป็นที่ตัววินโดว์ครับ
                        (โดนวินโดว์หลอกหล่ะ)

Comment

เป็นแบบนี้ละคับ ผมก็เป็น 3M เผลอๆมันแอบให้ความเร็วเกินจะเป็นเฉพาะตอนดาวโหลดอะคับไปประมาณท่านเลย

Comment

อื้ม 3 เมกต่อวิ น่าจะมาเพี้ยนๆ....

Comment

เคยของ ทรู ไม่รู้จริงป่าว เปิดเครื่องทิ้งไว้ กลับมาจากโรงเรียน ดาวโหลดเฉลีย 6เมกกว่า

Comment

Working...
                              X