Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปดูให้เห็นกะตา(ยายไม่ว่าง 555+) 4770 มันแพงอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปดูให้เห็นกะตา(ยายไม่ว่าง 555+) 4770 มันแพงอย่าง

กลับมาแล้วครับ เปียกไปถึงกนน. ฝนตกหนักมากๆ
    4770 ของเขาแรงจริงๆฮะ พอดีผมไม่ได้จุดธูปก่อน
    ไปเลยไม่ได้เจอสักตัว
    มีราคาให้เห็นน่าร้านพอไปถามบอกว่าไม่มีของ
    เริ่มด้วยร้านที่เป็นข่าวบ่อยๆ busitek ของเข้าพุทธหน้า และบอกว่าราคาขึ้น
    JEDI ของเข้าอาทิตหน้า ไม่มีอีกเช่นกัน
    TK ไม่มีของฮะแล้วก็ไม่ได้บอกว่าเข้าเมื่อไหร่แต่เห็น 9800gt gi เข้ามา 10 กว่าตัว
    SAVEWAY บอกเข้าสิ้นเดือนหน้า 4050 นานเชียว
    Gigabyte ชั้น3 มีแต่ราคา His 3900
    Big it ก็บอกของเข้าอาทิตหน้า แต่ราคายังไม่รู้
    ส่วนที่ฝากถามกัน
    4850 ddr4 JEDI กับ TK ไม่มีของฮะ
    955BE JEDI ไม่มีของเช่นกัน
    ไปอาบน้ำก่อนและหนาวๆๆๆ
    ปล.สาวๆร้านTKผมขอรับเลี้ยงไว้เอง อิอิ
    อิอิ เข้าเวบไม่ได้เลย
    Last edited by wawa; 23 May 2009, 08:06:32.

ขอบคุณมากครับ

Comment

ปูเสื่อรอ..

ขอบคุณครับ..

Comment

ฝากซื้อซัก 2 ตัวหน่อยสิ

Comment

ฝากดูสาวๆ ร้าน jedi กะ Tk เผื่อด้วย เอิ๊กๆๆๆ

Comment

แหล่ม

Comment

เน้น ๆ JEDI ให้ทีนะ สิ้นเดือนนี้จะไปซื้อคอมใหม่
              หรือไม่ก็ JIB TK BUSITEK SAVEWAY M-INTER

ช่วย ๆ ดูให้หน่อยจะเป็นพระคุณอย่างสูง เผื่อ JEDI ของหมด
              ขอบคุณคับ

Comment

ไปร้านไหนช่วย ถามหา PWC 4850 ddr4 ให้ผมด้วยน๊ะครับ กราบงามๆ3หน อิอิ

Comment

ถาม 955 BE ที่ JEDI ให้ด้วยครับ มีของปล่าว

Comment

ฝากกดกระดาษทิชชู่ห้องน้ำชั้นล่างให้หน่อย ติดอยู่ในห้องน้ำ ขี้แล้วลืมกดกระดาษอ่ะ 55555+

Comment

ฝากบีบตูด พวกเด็กๆขายซีดีโป๊ด้วยครับ แล้ววานบอกมันที "ม่วงมั๊ยหล่อน ม่วงมั๊ยหล่อน"

Comment

อาทิตย์ที่ผ่านมา....

4770 ครองเมือง....
                        Last edited by Leim; 14 Jun 2009, 17:25:13.

Comment

SAPPHIRE HD4770 512MB GDDR5

ของ TK ดูจากเว็บเมื่อสักครู่นี้ครับ

3490 บาท

ไม่แน่ใจว่าราคาเก่าหรือเปล่านะครับ
                          แต่ถ้าเป็นราคาขายหน้าร้านปัจจุบัน ผมว่าก็ดีครับ คนซื้อจะได้มีทางเลือกครับ พวกขายแพงๆก็จะได้ไม่ต้องไปซื้อมัน ดองไปซะ
                          Last edited by Leim; 14 Jun 2009, 17:25:13.

Comment

โหดจิง ^

Comment

มารอชมราคาปัจจุบัน

Comment

Working...
                              X