Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลดอุณหภุมิ NAS BOX NCB3AS1T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดอุณหภุมิ NAS BOX NCB3AS1T

ลดอุณหภุมิ NAS BOX NCB3AS1T เกือบ 10 องศา แบบเนียนๆด้วยเงิน 100 เดียว

เดิมๆ แค่กลับพัดลม จากดูดเข้าไป ให้มันดูดออกมา ได้แค่ที่เห็น 38 นิดๆ เวลา Overload 45
    Attached Files
    Last edited by jajo; 22 May 2009, 12:52:36.

Originally posted by jajo View Post
    ลดอุณหภุมิ NAS BOX NCB3AS1T เกือบ 10 องศา แบบเนียนๆด้วยเงิน 100 เดียว

เดิมๆ แค่กลับพัดลม จากดูดเข้าไป ให้มันดูดออกมา ได้แค่ที่เห็น 38 นิดๆ เวลา Overload 45
    หมายถึงพัดลมในกล่องเหรอครับ

Comment

หลังจาก Mo

30 นิดๆ On 24*7 Noair User 4 Used Overload ยังไงก็ไม่เกิน 35 องศา
      Attached Files

Comment

พี่ครับ... ถึงกับเอาขึ้นหิ้งเลยหรอ *0*

Comment

กลับพัดลมใหม่ ให้ตัวหลังดูดอากาศจากข้างนอกเข้าไปแล้วให้ตัวหน้าดูดอากาศร้อนออกมาเหมือนกับตัวเดิมข้างหน้าครับ

Comment

ตอนนี้สิ่งที่ต้องการครับ : ใครเคยสั้ง IP Cam มาเก็บที่ ตัวนี้ได้มั้งครับ โดยไม่ผ่านคอมนะ ใครมี Program มั้งมั้ยครับ ผมต่อ IP Cam ใว้ แต่จะให้มา Backup ในนี้เลย ไม่ได้ แต่ถ้า Map Drive ที่ PC แล้วสั่งนะได้ แต่ไม่อยากเปิด Com ตลอด เห็นตัว 109 II Pro เห็นมี Function แต่ตัวนี้ไม่รู้ มีมั้ย ใครเคยทำขอข้อมูลหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ

Comment

จาบ้าเรอะ

Comment

เย็นด้วย เสียวด้วย ตกลงมาละฮาเร หุ หุ

Comment

ตกใจมองเห็นเป็นหลวงพ่อดำนั่งหิ้ง..

Comment

เก็บสายดีครับ ดูเป็นคนเรียบร้อยมากครับ ดูจาการเก็บสายนะ

Comment

แว่ว ๆ ว่า มันคือ ชั้นวางเอกสาร เข้าใจคิดแหะ อิอิ ดี ๆ เลียนแบบเดว ๆ ๆ 555+

Comment

Working...
                      X