Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 60000 ช่วยจัดสเปกคอมตัดต่อรายการtv รวมทุกอย่างพร้อมการ์ดตัดต่อค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 60000 ช่วยจัดสเปกคอมตัดต่อรายการtv รวมทุกอย่างพร้อมการ์ดตัดต่อค่ะ

จริง ๆ แล้ว เคยปรึกษามาครั้งหนึ่งแล้ว แต่พอเสนอ หนึ่งแสนบาทไม่ผ่าน ตอนนี้มีงบ 60000 ไม่ขาดไม่เกิน อาจารย์ให้หาสเปกให้จะเอาไว้ให้นักศึกษาทำงาน รวมทุ่กอย่า ทั้งจอ ทั้งการ์ดตัดต่อ เราไม่มีความรู้ช่วยหน่อยนะค่ะ เดี๋ยวจะโง่เสียรู้ทางร้านเลว ๆ เข้า

การ์ดตัดต่อมันเป็นยังไงหว่า

Comment

Quadro อะเปล่าว่าไม่แน่ใจ

Comment

การ์ดตัดต่อที่ว่านี่คือ การ์ดที่ใช้ Capture หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
        X