Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 5000 ซื้อ monitor ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 5000 ซื้อ monitor ตัวไหนดีครับ

รบกวนด้วยน้ะครับ

ผมใช้อยู่คับ Samsung 18.5'' 933SN 4390

Comment

ต้องดูการ์ดจอว่าเทพแค่ไหน
      การ์ดจอเทพ จอก็ต้องใหญ่ๆความละเอียดสูงๆ
      จะได้คุ้มค่าการ์ดจอ
      แต่ถ้าการ์ดจอธรรมดา จอก็ธรรมดาไม่ต้องใหญ่มาก
      ซื้อจอใหญ่มาแล้วภาพไม่สวย

ปล.เวลาเล่นเกมส์นะจ๊ะ

Comment

N/A
        Last edited by Losrt; 5 Jan 2020, 21:42:40.

Comment

ออครับผม ผมเห็น HP2009v อะครับ

มันดีไหมครับตัวนี้ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X