Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องชาว AMD ช่วยผมด้วยครับ OZ 9550 VS Abit AN78GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องชาว AMD ช่วยผมด้วยครับ OZ 9550 VS Abit AN78GS

รบกวนช่วยแนะนำการ OZ AMD 9550 2.2G MB Abit AN78GS หน่อยครับพี่น้อง
    ขอแบบละเอียดหน่อยนะครับผมไม่ค่อยเก่งเท่าไรครับ ขอบคุณครับ
    สเป็คผม
    CPU AMD 9550
    MB Abit AN78GS
    RAM Kingmax 2x2G BUS1066
    HD 500G
    Zing Red Seorpion 12cm
    PSU Raid Max 430A
    ขอบคุณมากๆๆครับ
    จากรูปควรปรับที่ไหนเท่าไรครับ ขอสัก 2.6-2.7 ก็พอครับ

Last edited by autawut; 24 May 2009, 16:54:01.

จะเอา 3.0 นี้ โครตหินเลยนะครับ ชุดแบบนี้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      จะเอา 3.0 นี้ โครตหินเลยนะครับ ชุดแบบนี้
      รบกวนท่าน ชุดแบบนี้ได้เท่าไรช่วยแนะนำทีครับ ผมลองเอา 7750 BE มาเทส คะแนน 4 หัวได้น้อยกว่าครับ

Comment

เทสด้วยอะไรละครับ มันถึงมากกว่า

Comment

2.6/2.7

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            เทสด้วยอะไรละครับ มันถึงมากกว่า
            3D 06 ครับท่าน ได้มากกว่า 90คะแนนครับ
            Originally posted by OWNER View Post
            2.6/2.7
            ช่วยชี้นำด้วยครับ

Comment

ในส่วนคะแนน CPU เหรอครับ ไม่น่านะ

Comment

ดันรอครับ

Comment

ผมว่าลองเลยดีกว่าครับ ติดตรงใหนก็ถามสูตรสำเร็จเหมือน มาม่ากับการ OC ไม่มีแน่นอนครับ

Comment

รอดูครับ..

Comment

กิ้วๆ มาแอบดู 5555+

Comment

ผมลองแล้วครับท่านมันบูตไม่ติดครับท่านต้องถอดถ่านออกครับ ไม่รู้ว่าต้องปรับไฟเท่าไรครับ

Comment

อยากได้แบบนี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=479474

Comment

ยาก แรม 4 GB ด้วย บอร์ดไม่ยอม ได้มาเท่าไรอะครับ คงกดกันมาหน้าดู 55555+

Comment

ลองเพิ่มทีละนิดก่อนคับ ผมก็ใช้อยู่ phenom9550 แต่ผมใช้ M/B GA MA770 DS3
                              2.75 นีนิ่ม ๆ เลย 2.8 ยังไม่นิ่งเท่าไร

ของผม 250*11 ไฟ cpu 1.3 ไฟแรม 1.9 CL 5-5-5-15-24 อย่างอื่นตั้ง auto ไว้อ่าคับ
                              ลองดูนะ ^^

Comment

Working...
                              X