Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำบอร์ดที่ Sli ราคาไม่แพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำบอร์ดที่ Sli ราคาไม่แพงหน่อยครับ

อยากทราบครับ ถ้ามีรายชื่อบอร์ด Sli ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ยิ่งดีเลยครับ มีราคาด้วยก็ดี ขอเป็นบอร์ดฝั่ง intel นะครับ

และถ้าจะ sli GTS 250 นี่ เป็นงัยบ้างครับ ท่านใดมีประสบการณ์ตรงบ้าง

(ว่าจะไปสอยมือ2มาอีกตัว)

ขอบคุณครับ

ปล่อย 250 หา 275 น่าจะแจ่มกว่านะ

Comment

socket ไร 775 1366 บอร์ด SLI หาถูกๆยาก งั้นก็ตามลุงข้างบน

Comment

^^^ 775 จ้า

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          ปล่อย 250 หา 275 น่าจะแจ่มกว่านะ

แรงจริงๆเลยท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ตามลุง maxx2007 เลย

Comment

อยากรู้ชื่อบอร์ด ด้วยอะงับ งิงิ

Comment

อยากเล่น SLI หันมา AM2 ดีกว่าครับ บอร์ดจะถูกกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ตามลุง maxx2007 เลย

ครับปู่

Comment

พวก ASUS Striker ล่ะมั้ง

Comment

Working...
                    X