Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย จัดเสปค เครื่อง แม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย จัดเสปค เครื่อง แม่

ช่วย จัดเสปค เครื่อง แม่ เอาแค่ไวระบบแรน กับโปรแกมคิดเงินเท่านั้นน่ะครับ ราคา ไม่เกิน 5000 มีไหมครับ ไม่รวมจอน่ะ จัดไห้ที ถ้าเกินได้นิดๆๆครับ ไม่เกิร 1000 ขอบคุนครับ พรุง นี่ต้องไปชื้อแล้ว

ATHLON LE 1620 1300
    ASROCK N68 VGA ON 1600
    RAM KINGTON 800 1G 400
    HDD 160G 1300
    DVD 800
    CASE 1200 ตัวนี้ครับ PSU ในตัว GVIEW ตัวสีแดงนะครับ ในลิ้งนี้นะครับ สาย ขนาดไม่เกะกะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=477859

เกินมานิดครับ

Comment

มีแบบกาดจอแยกไหมครับ ยากได้แบบนั้นมากก่า ครับ ช่วยจัดไห้ที

Comment

งบ5000ถ้าจะเอาการ์ดจอแยกก็ต้อง +อีกเกือบ4000ครับ

Comment

กาดจอแยกกับงบน้อยไม่น่าจะคุ้มนะครับ

Comment

ดูจากงานที่เอาไปใช้ การ์ดจอออนบอร์ดก็โอเคแล้วละครับ

Comment

Working...
            X