Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมค๊าบ แรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมค๊าบ แรม

ลูกพี่ครับ จะเลือกใส่ Ram DDR2 3GB หรือ 4GB ลงในเมนบอร์ดAsus M3A78-CM ดีครับ เห็นในเวป ASUS แนะนำ 3GB

2x2G Dual

Comment

เนียนตามข้างบนล่ะกัน +1

Comment

มี 4 ก็ใส่ เลยครับแล้วก็ใช้ Vista SP2 ซะ

ถ้ามี 3 ก็ยัด 3 แล้วใช้ XP ซะครับ อิอิ

Comment

ขออนุญาคิ จขกทหน่อยครับ
          แรมA-DATAเนี่ยคุณภาพดีมั้ยครับ จะลองเปลี่ยนมาใช้แรมแบรนนี้อยู่เหมือนกันครับ
          พอดีจะขายG.skillอ่าครับ

Comment

มันแนะนำ 3G เพราะ Winxp มันเห็นแค่ 3.25 แต่จิงๆใส่ 2G*2 ไปเลยดีกว่า

Comment

ซื้อ 2x2 ใส่ กำลังดีครับ

Comment

AMD เล่น 2 แถวดีกว่าครับ

Comment

ผมใช้อยู่บอร์ดนี้ ใส่ 4 GB ไม่ work ครับ เหมาะสําหรับใช้อย่างเดียว ไม่ลาก ไม่ Clock เลยต้องหันไปใช้ 2 GB ธรรมดาหรือเทพๆๆก็พอ

Comment

ธรรมดาอยู่แล้วครับที่ใสแรม4แุถว แล้วลากไม่ไป

Comment

Working...
                    X