Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ ช่วยจัดคอมด้วยครับ งบไม่เกิน 25,000 ขอบคุณอย่างสูงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็คือดีกว่าด้านความใหม่และระบบดีกว่าหน่อยอะครับ
    ถูกกว่าด้วยมั้ง

Comment

Originally posted by niorkungii View Post
      ก้อยังไม่ค่อยเป็นเเต่ลองมาลงให้ดูคับ ^^"

CPU INTEL CORE 2 DUO E8500 3.16 GHz = 7030
      M/B ASUS ECS P45-A = 3950
      RAM G.SKILL PQ/800 = 2020
      VGA EVGA GTX275 Superclock = 10900
      HDD WD3200AAKS 320GB = 1760
      PSU TT 550W = 2500
      ODD LG DVD WRITER = 790
      CASE = 1500

TOTAL = 30400
      ขอบคุณ คับ แต่การ์ดจอ ราคาแรงมากอาาา T.T

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
        ก็คือดีกว่าด้านความใหม่และระบบดีกว่าหน่อยอะครับ
        ถูกกว่าด้วยมั้ง
        ออ คับ .. ขอบคุณมากนะคับ เอ่อแล้วอีกเรื่องนึง
        คุณวิกรบอกว่า "ชุดนี้เลยครับ ซื้อซิ้งทีหลัง ก้ 30000 ซื้อได้เลยครับ"

ซื้อซิ้งทีหลัง หมายความว่าอาไรอาคับ ,, ผมโง่เรื่องคอมมาก เหอๆ

Comment

Originally posted by niorkungii View Post
          ก้อยังไม่ค่อยเป็นเเต่ลองมาลงให้ดูคับ ^^"

CPU INTEL CORE 2 DUO E8500 3.16 GHz = 7030
          M/B ASUS ECS P45-A = 3950
          RAM G.SKILL PQ/800 = 2020
          VGA EVGA GTX275 Superclock = 10900
          HDD WD3200AAKS 320GB = 1760
          PSU TT 550W = 2500
          ODD LG DVD WRITER = 790
          CASE = 1500

TOTAL = 30400
          อ้าวหันมาจัดสเปคบ้างแล้วหรอ

Comment

Originally posted by honkaotud View Post
            ออ คับ .. ขอบคุณมากนะคับ เอ่อแล้วอีกเรื่องนึง
            คุณวิกรบอกว่า "ชุดนี้เลยครับ ซื้อซิ้งทีหลัง ก้ 30000 ซื้อได้เลยครับ"

ซื้อซิ้งทีหลัง หมายความว่าอาไรอาคับ ,, ผมโง่เรื่องคอมมาก เหอๆ
            ก็ผมก็ไปดูมามันมีซิงแยกอะครับ
            ตัวระบายความร้อนซีพียูอะนะ

ปกติคือมันก็จะมีแถมมากับCPU อยู่แล้ว
            ก็คือใจความพี่เขาบอกให้ซื้อ
            ชุดนี้
            Intel Q9550
            Gigabyte EP45 UD3R
            RAM GSKILL PK 800 4G
            DVDRW LG
            HDD WD AAKS640G
            PCI-E WINFAST GTS250
            CASE GLADIATOR
            PSU TT 550W

ครับ

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
              ก็ผมก็ไปดูมามันมีซิงแยกอะครับ
              ตัวระบายความร้อนซีพียูอะนะ

ปกติคือมันก็จะมีแถมมากับCPU อยู่แล้ว
              ก็คือใจความพี่เขาบอกให้ซื้อ
              ชุดนี้
              Intel Q9550
              Gigabyte EP45 UD3R
              RAM GSKILL PK 800 4G
              DVDRW LG
              HDD WD AAKS640G
              PCI-E WINFAST GTS250
              CASE GLADIATOR
              PSU TT 550W

ครับ
              ออ คือผมไม่ต้องยุ่งเรื่อง ซิ้งเลยใช่ป้ะคับ?

เดินไปร้าน พันทิพย์ .. ยื่นข้อมูลนี้ให้เค้า .. จ่าย 30,000 .. ให้เค้าประกอบให้ .. กลับบ้านนั่งเล่น World of Warcraft ต่อ .. ประมาณนี้ป้ะคับ? 55

Comment

อ้าวหันมาจัดสเปคบ้างแล้วหรอ
                555+ ขำๆจัดมั่ว มั่ว บ้านรวยเน๊าะ 30000 ม่ายรวมจอ โหด !!!

Comment

555+ ขำๆจัดมั่ว มั่ว บ้านรวยเน๊าะ 30000 ม่ายรวมจอ โหด !!!
                  :S เหอๆๆ พอดี ไม่อยากซื้อคอม แล้วต้องมานั่งเปลี่ยนบ่อยๆ อาคับ ><

Comment

อ่ อ คั บ เ อ า เ เ บ บ ใ ช้ เ เ บ บ คุ้ ม สุ ด เ ล ย ว่ า งั้ น ห ร อ คั บ ถ้ า ไ ม่ จำ เ ป็ น จิ ง ๆ ก้ อ จ ะ ไ ม่ ห า ตั ว ใ ห ม่ ม า เ ล่ น ห ร อ คั บ อื้ ม !!

Comment

Originally posted by honkaotud View Post
                      ออ คือผมไม่ต้องยุ่งเรื่อง ซิ้งเลยใช่ป้ะคับ?

เดินไปร้าน พันทิพย์ .. ยื่นข้อมูลนี้ให้เค้า .. จ่าย 30,000 .. ให้เค้าประกอบให้ .. กลับบ้านนั่งเล่น World of Warcraft ต่อ .. ประมาณนี้ป้ะคับ? 55
                      ก็คือส่งกระดาษไปให้ร้าน

ก็รอตรงนั้นแหละ

เพราะอุปกรณ์บ้างชิ้นอาจไม่มีของ

อาจต้องไปซื้อร้านอื่น

Comment

Working...
                      X