Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ5000 เล่นเน็ต + เกมนิดหน่อย ช่วยจัดทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ5000 เล่นเน็ต + เกมนิดหน่อย ช่วยจัดทีคับ

อุปกรณ์ที่มีอยู่ดังนี้
    1.Case
    2.LCD
    3.คีบรอด/เม้า สายทุกอย่าง
    4.powersupply 460W แท้

งบ5000 ช่วยทัดทีคับ

จุดประสงค์คือ จัดSpec นี้ ให้ ป้า กับ เด็กป.6
    ป้า จะใช้NET + เล่นMSN Webcam กับลูกที่อยุ่ต่างประเทศอ่ะคับ
    เด็กป.6 จะใช้เล่นเกมซะเป็นส่วนใหญ่ แต่ป.6 คงไม่เอาไรมากหละคับ พอ เล่นเกม online+offline เก่าๆได้ก้ ok แล้ว เพราะผมเพิ่ง ให้PS2ไปเล่นเมื่อวันก่อน

ได้ทั้ง Intel และ AMD ช่วยทีนะคับ

ดันให้
    งบน้อยมาก (คนจัดเครียดเลย)

Comment

ดันให้ครับ
      5000 ข้าน้อยไม่กล้าจัด

Comment

5000 จ๊าก ดีนะำไม่บอกว่าอยากเล่น CRYSIS

Comment

CPU AMD Sempron LE-1250 - 1210 ฿
          M/B Biostar MCP6P-M2 - 1460 ฿
          RAM KingMAX 1GB/800 - 420 ฿
          HDD Seagate SATA-II 80 GB - 1350 ฿
          DVD RW SAMSUNG (SH-S222A/BEBS) - 740 ฿

หลักๆ 5180 ฿

Comment

^
            ^
            ^
            โห เมพครับ 555+

Comment

Working...
            X