Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ECSตัวA790gxm-a

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ECSตัวA790gxm-a

อยากสอบถามว่าECSรุ่นนี้เป็นยังไงมั่งครับ มีปัญหาเกี่ยวกับภาคจ่ายไฟ เหมือนตัวA780gm-a

หรือเปล่า ที่จ่ายไฟไม่ค่อยนิ่ง หรือเซนเซอร์เพี้ยนไหม รบกวนท่านที่ใช้หรือท่านที่เคยใช้ช่วย

มารีวิวชี้แจงกระผมทีครับ

ป๋าดัน

Comment

ถ้าไม่ ocโหดมากๆ ก็เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร ยกเว้น เซนเซอร์เพี้ยนสุดๆ

Comment

Originally posted by nuie2006 View Post
        ถ้าไม่ ocโหดมากๆ ก็เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร ยกเว้น เซนเซอร์เพี้ยนสุดๆ
        ถูกต้องนะคร้าบ...

Comment

เซนเซอร์เพี้ยนครับและไฟแกว่งมากครับ สรุปผมเลยตัดใจขายครัยท่านมาเล่นตัวMA 790GP UD4Hดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X