Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนเหล็ก 4 เกม โคตรรร สั้นเลย อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่า ถามหน่อยครับ ตอนภาค 3 อ่าครับ มันใช้ M4 ยิงหุ่นไม่เข้า ทำไมภาค 4 มันถึงยิงเข้าได้ละครับ-*- งง เลยอ่า เอา M4 ยิงหุ่นตายได้ไง

Comment

งั้นเดี๋ยวผมโหลด 2-1 มาดูดีกว่า แล้วแสดงว่าภาค 3 จริงๆคอนเน่อต้องถูกฆ่าหรอครับ?

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        งั้นเดี๋ยวผมโหลด 2-1 มาดูดีกว่า แล้วแสดงว่าภาค 3 จริงๆคอนเน่อต้องถูกฆ่าหรอครับ?
        อาจไม่ตายก็ได้ เพราะ มาคัส ไรท์ มาจากไหนไม่รู้ มาเพื่อช่วยจอร์น คอนเนอร์ บางก็ว่ามาจากอนาคต บางก็ ว่ามาจากอดีต ทำให้ จอร์น คอนเนอร์สับสน ว่า แมร่ง เกิดอะไรขึ้น ในตัวอย่างหนังตัวจอร์น นั้นก็พูดเองว่า มีบางอย่างเปลี่ยนไป แต่เป็นไงนั้นไปดูในโรงกันดีกว่า ว้าวว อาทิตย์หน้าแล้ว ผมว่า ไอ้ที่ m4 ยิงเข้าเพราะ ทุกอย่างมันก็มีจุดอ่อน ในเกมจุดอ่อน อยู่ ตรงอก อะครับละก็ มันเป็นหุ่นรุ่น แรกๆด้วยละมั้ง

Comment

ใช้ครับตอนแรกก็ยิงไม่เข้าหรอกต้องใช้ระเบิดเปิดทางก่อนไม่ใช้หรือถึงจะยิงเข้า

Comment

ภาค 1 งะสนุกสุด คลาสสิค ด้วย

Comment

Originally posted by ootpang View Post
              อาจไม่ตายก็ได้ เพราะ มาคัส ไรท์ มาจากไหนไม่รู้ มาเพื่อช่วยจอร์น คอนเนอร์ บางก็ว่ามาจากอนาคต บางก็ ว่ามาจากอดีต ทำให้ จอร์น คอนเนอร์สับสน ว่า แมร่ง เกิดอะไรขึ้น ในตัวอย่างหนังตัวจอร์น นั้นก็พูดเองว่า มีบางอย่างเปลี่ยนไป แต่เป็นไงนั้นไปดูในโรงกันดีกว่า ว้าวว อาทิตย์หน้าแล้ว ผมว่า ไอ้ที่ m4 ยิงเข้าเพราะ ทุกอย่างมันก็มีจุดอ่อน ในเกมจุดอ่อน อยู่ ตรงอก อะครับละก็ มันเป็นหุ่นรุ่น แรกๆด้วยละมั้ง
              แสดงว่า ภาค 4 ก็ยังไม่จบอะดิ เดี๋ยวก็มีเหล็ก 5

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                แสดงว่า ภาค 4 ก็ยังไม่จบอะดิ เดี๋ยวก็มีเหล็ก 5
                ก็เห็น เค้า ว่าอย่างงั้นอะครับ แต่ถึงจอร์นตาย ก็ยังมีลูก ของจอร์น นิ

Comment

อยากดูแต่เทคนิค เนื้อเรื่องไม่อยากดู เพราะภาค 3 คนเหล็กดันไปเฉลยว่าจอห์น คอนเนอร์ตาย เพราะเขาเป็นคนฆ่าเอง

Comment

Originally posted by ootpang View Post
                    ก็เห็น เค้า ว่าอย่างงั้นอะครับ แต่ถึงจอร์นตาย ก็ยังมีลูก ของจอร์น นิ
                    รู้สึกว่าภาคไหนมะรู้อะงับผมจำมะได้ที่หุ่นพูดว่าลูกคุณคืออนาคต

Comment

ผมมีอย่างนึงไม่เข้าใจ ถ้า จอร์น คอนเนอร์ เกิดจากพ่อ ซึ่งมาจากอนาคต แล้วจอร์น คอนเนอร์ คนแรกสุดเกิดมาได้ไง เพราะที่เราดูหนังมันคือ อดีต ยิ่งคิด ยิ่ง งง จริงปะจ๊ะ

Comment

กรรม ข้างบนมันไม่เห็นน่างงเท่าไหร่นะครับ

เอาเเป็นผมจะอธิบายง่ายๆนะครับ ประมาณว่า

มันก็แค่คนครอบครัวกันน่ะครับ เอานามสกุลแม่มาให้นะครับ แม่ชื่อซาร่า คอนเนอร์

อย่าไปนึกว่าเอานามสกุลพ่อจอน คอนเนอร์มาใช้นะครับ ง่ายๆเลย

คิดซะว่าแม่จอนแต่งกับเด็ก1ครับ แต่เด็ก1ขวบโตเร็วจนได้มีลูกกันอะครับ

Comment

Originally posted by punnkrit View Post
                          กรรม ข้างบนมันไม่เห็นน่างงเท่าไหร่นะครับ

เอาเเป็นผมจะอธิบายง่ายๆนะครับ ประมาณว่า

มันก็แค่คนครอบครัวกันน่ะครับ เอานามสกุลแม่มาให้นะครับ แม่ชื่อซาร่า คอนเนอร์

อย่าไปนึกว่าเอานามสกุลพ่อจอน คอนเนอร์มาใช้นะครับ ง่ายๆเลย

คิดซะว่าแม่จอนแต่งกับเด็ก1ครับ แต่เด็ก1ขวบโตเร็วจนได้มีลูกกันอะครับ
                          จากที่มเข้าใจมาอ่านท่านเเล้ว งง เลย

Comment

อยากรู้มากกว่านี้ไปลองหา Sarah Chronicle มาดูละกัน

คนเหล็กภาคซีรี่ย์

Comment

Sarah Chronicle แรกๆ ก็ ใช้ได้ หลังๆ ออกทะเล เลย พอ ตอนจบ ซีซั่น 2 นะ โอวว แม่มม คิดได้ไง ท่านไหนยังไม่ได้ดู ลองไปดูแล้วจะคิดเหมือนผม ส่งหุ่นมาฆ่าจอร์น คอนเนอร์ โคตร ถี่ยิบเลย

Comment

ผมมีอย่างนึงไม่เข้าใจ ถ้า จอร์น คอนเนอร์ เกิดจากพ่อ ซึ่งมาจากอนาคต แล้วจอร์น คอนเนอร์ คนแรกสุดเกิดมาได้ไง เพราะที่เราดูหนังมันคือ อดีต ยิ่งคิด ยิ่ง งง จริงปะจ๊ะ
                                ง่ายๆครับ อดีตถูกแก้ไปแล้ว แบบ star trex ไงครับ

Comment

Working...
                                X