Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนของที่อยู่ SAVE ของเกม Damnation หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนของที่อยู่ SAVE ของเกม Damnation หน่อยครับผม

ไม่ทราบว่าใครเล่นเกมนี้แล้วบ้างพอดี

เครื่องผมมีปัญหามันไม่ save game ให้ครับ ผมจึงต้องไปสร้างแฟ้มเองเพื่อให้มัน save

รบกวนขอที่อยู่ไฟล์ save ให้ผมหน่อยครับ ทั้งใน my document กับ ใน folder game ของมันเลย

เช่น c:/programfile/domination/save อะไรแบบนี้หน่ะครับ

ผมจะมาสร้างแฟ้มเพื่อให้มัน save เอง

รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

\Documents\My Games\Damnation\DamnGame\SaveData

Comment

Originally posted by Kamiyu View Post
      \Documents\My Games\Damnation\DamnGame\SaveData

ขอบพระคุณท่านมากมาย ณ ที่นี้ด้วยครับ รู้สึกว่าคอมผมเป็นคนเดียวที่ save ไม่ได้ งงกับมันจริงๆ
      ขอบคุณจริงๆ

Comment

ลองแล้วครับเหมือนมัน save ไม่เข้าหน่ะครับ พออกเกมเข้าใหม่ มันให้ new camping ตลอดเลย

ไม่ทราบว่าในแฟ้มของเกม มันมีที่อยู่ของ C:\Program Files\Codemasters\Damnation

มี save อีกไหมครับ รบกวนหน่อยนะครับผม

Comment

Working...
        X