Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อน ๆ ที่ใช้ hd4670 turbo his ใช้การ์ดจอไดร้เว่อ เวอชั่นไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อน ๆ ที่ใช้ hd4670 turbo his ใช้การ์ดจอไดร้เว่อ เวอชั่นไรครับ

ผมใช้ไดร้เวอที่ติดมาจากกล่อง มันเล่น cod5 กระตุกมาก เลยอยากได้ไดร้เว่อใหม่ ไม่รุว่า เวอไหนดี เลยมาขอความคิดเห็นเพื่อน ๆ ครับ

ไม่ได้ใช้มาดู

Comment

เห็นเขาว่า 4.X ดีครับ

Comment

เพื่อนผมแนะนำ เวอ 9.2 อะดีไหม

Comment

มารอดูใช้ 4670 turbo เหมือนกัน กระตุกเหมือนกัน ^^

Comment

ไม่ลองใหม่ๆดูคับ9.5 เป็นไงค่อยว่ากันอีกที

Comment

รอดูเหมือนกันค่ะ อิอิ

Comment

ใช้เวอชั่นที่แถมมากับแผ่นอ่ะ

ใครมีเวอชั่นไหนใช้ดี บอกกันมั่งครับ

Comment

'_'a มีใครพอจะให้ไปเอา HDD ไปก๊อบเกมมาทดสอบบ้างไหมล่ะครับ
                  เอาทั้ง COD5 Cysis อะไรพวกนี้เอาหมดนะครับ อิอิ

Comment

ลองใช้ 182.xx ดูสิครับ

อิอิ

Comment

Working...
                    X