Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้s41lm77มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้s41lm77มั่งครับ

เป็นไงบ้างครับ nb ของท่านกี่เดือนกันแล้วของผมจะ 7 เดือนแล้วยังไม่เคยงองแงครับจะมีก็แต่อ่านแผ่นปิงโกดังแค่นั้นครับแล้วเล่นเกมส์อะไรกันมั่งครับเกมส์ใหม่ๆอ่ะครับ

ผมs41-322 1ปี8เดือนยังปกติ ไปเคลมdvd ครั้งเดียว ไงมีอะไรไปคุยในคลับเบนคิวตามลายเซ็นผมดีกว่า

Comment

S41-310 อายุ เกือบ 2 ปี เคลม DVD2ครั้ง ครั้งสุดท้ายนี่ดีจังเลยไม่งอแง
      ส่วนบอร์ดเคลม 2 ครั้ง ตอนนี้ Happy ครับผม

Comment

ของ ผม s41 lm 60 8เดือน ครับ ยังดีอยู่ ครับ จะขาย ก็ไม่ได้ ราคา เพราะ อยากไปใช้ การ์ดจอ 9600 GT ของ s 42 มั้ง ก็เกมที่เล่นก็มี วินนิ่ง 2009 call of dUty4 แข่งมอไซด์ SBK 2009 RaD3 แล้วก็อีกหลายเกม ลงมันเข้าไป แล้วก็ลงโปรแกรม แต่งภาพ ทำเว็บ กราฟฟิก เปิดเน็ต ตั้งทิ้งไว้ ตลอดคืน ใช้ กะให้มัน มีอาการ แต่ ไม่มี เพราะ อยากเอาไปเปลี่ยนบอร์ดมั้ง เห็นเขาว่าเปลี่ยนแล้ว จะได้ bios เวอรชั่นใหม่ ล่าสุด แล้วก็ใช้ได้นาน เพราะบอร์ด ผลิตโรงงานเดียวกับของSony

Comment

ของผม s41 lm 63 ยังสบายดีเอิ้กๆๆ^_^

Comment

Working...
          X