Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วเน้อ จ้าวมะฮ่ะ 4770 เซียร์ 3850 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วเน้อ จ้าวมะฮ่ะ 4770 เซียร์ 3850 บาท

วันนี้มาแล้วนะ แต่เป็นของ พลังสี 4770 ราคา 3850บาท

ของมีอยู่ที่ร้าน... ZEAR รังสิต
    banana IT ( ชั้น3 ข้างๆร้านคอมพิวเตอร์โอเค)

พาวเวอร์คัลเลอร์ 4770 ราคา 3850

สำหรับคนไม่อยากรอ แต่อยากลองไปจับจอง มาครอบครอง จะได้ไม่ต้องคอยมอง สอยมาเป็นเจ้าของ แล้วจะร้องเมื่อราคาลง ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมไปจัดมาแล้วครับวันนี้1ตัว
    Last edited by mootu; 23 May 2009, 22:39:17.

เเรงดีมั้ยท่าน จขกท

สมคำลำลือป่ะ

Comment

มาจริงดิ..... ราคานี้เดี๋ยวพรุ้งนี้ไปสอยเลย
      ว่าแต่ ประกันของอะไรหรอ

Comment

- -. เป็นการ์ดจอรุ่นที่ไม่ว่าจะเป็นยี่ห้อไหน หน้าตาเหมือนกันหมด อุอุ
        ดันข่าวไปครับ เผื่อจะมีคนไปเที่ยวเซียร์

Comment

ประกัน คอม7

เซ็งกะวิ้งมันมากๆๆๆ ขี้เหร่ ไม่สวยเลย

Comment

^
            ^
            ซิ้งขี้เหร่แล้วเย็นไหมท่าน

Comment

ของคงเข้ามาเพิ่มแล้วมั้ง พรุ่งนี้ไปดูพันทิพย์ดีกว่า อิอิ

Comment

55555+

Comment

แล้วคนต่างจังหวัดอย่างผมมันจะมาตอนใหนละเนีย T-T

Comment

Originally posted by pakpum2528 View Post
                    แล้วคนต่างจังหวัดอย่างผมมันจะมาตอนใหนละเนีย T-T
                    อยากได้ก็ฝาก EMS เลยครับ เด๋วจะหมดอีก

Comment

อยากได้มากครับทำไงดีอะ

Comment

ป่านนี้คงหมดไปแล้ว ราคาดีอย่างงี้

Comment

Originally posted by artatall View Post
                          ป่านนี้คงหมดไปแล้ว ราคาดีอย่างงี้
                          Demand มากกว่า Supply คงไม่เหลือคับ

Comment

Working...
                          X