Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ cpu AMD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ cpu AMD หน่อยครับ

พอดีตอนนี้ใช้ atlonx2 3600+ อยู่อะครับบอร์ด M2N

ช่วยแนะนำหน่อยครับถ้าจะเปลี่ยนเป็นรุ่นประมาณ Phenom X3 8650

เนี่ยพอใช้ได้มั๊ยครับแล้วเคยเห็นว่าเปิด 4 หัวได้นี่รุ่นอะไรหรอครับ

แล้ว AM2 กับ AM2+ เนี่ยต่างกันมากรึเปล่าครับ

ถ้าต่างกันมากจะได้เปลี่ยนบอร์ดด้วยเลย ช่วยแนะนำบอร์ดด้วยนะครับ ^^

PN 720 BE รออีกหน่อย Al 550 BE
    720BE เปิดหัวแล้วแต่ดวงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้ว AM2 กับ AM2+ นี่มันต่างกันมากมั๊ยครับ ??

(Hwang Mi Hee น่ารักเนอะ ^^)

Comment

Working...
      X