Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-MEN Oringins Wolfverine ใครรู้บ้าง ว่าดาบเล่มนี้ ใช้ทำไรได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-MEN Oringins Wolfverine ใครรู้บ้าง ว่าดาบเล่มนี้ ใช้ทำไรได้ครับ

อยากรู้มันทำไรได้ครับ

ไม่รู้ทำไรได้เปล่า ถ้าไมได้ คนสร้าง ทำขึ้นมาเพื่ออะไรครับ (ต้องไปเชิญอาเธอร์มาดึงป่ะหนิ)

เขาแซวเกมส์อื่นนะ ไม่มีอะไร
    ความจริงเขาแซวหลายเกมส์นะ

Comment

มันอยู่ตรงไหนหว่า

Comment

Comment

และภาพนี้

จากคุณ Nihilus

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
            และภาพนี้

จากคุณ Nihilus
            ภาพจากเกมอะไรเหรอครับ

Comment

ภาพจากเกมส์ World of Warcraft : Wrath of the Lich King ครับ

Comment

รู้คับว่าดาบจากเกมไหน แล้วไอ้โครงกระดูกล่ะคับ มันมาจากเกมไหน

Comment

Originally posted by kiat999 View Post
                  รู้คับว่าดาบจากเกมไหน แล้วไอ้โครงกระดูกล่ะคับ มันมาจากเกมไหน

น่าจะ wow เพราะว่าไอเครื่องหมาย ! บนหัวนั่นคือเวลาทำเควสของเกมนั้นอะ

Comment

Working...
                  X