Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาy450/p7450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาy450/p7450

ซื้อมาแล้วค่ะ
    ใช้งานได้แต่

เหมือนมีปัญหาที่การ์ดจอ
    คือเปิดเข้าที่เวบ www.facebook.com แล้วเล่นมินิเกมของมัน(restaurant)

แนวๆๆdiner dash ภาพคนเวลาเคลื่อนไหวมันกระพริบ
    เคยเป้นตอนอาการแบบนี้ตอนใช้pcค่ะ
    แล้วรู้สึกว่าไปกดoffการ์ดจอไว้หรือการ์ดจอไม่ทำงาน
    เพราะเล่นที่pcภาพมันปกติค่ะ
    ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ

เศร้าใจ พึ่งซื้อมาเมื่อวาน

Comment

flash เกมส์ไม่น่าจะเกี่ยวกับการ์ดจอนะ แล้วดูหนังได้ปรกติไหมอ่ะ

ลองใช้ firefox ดู

Comment

ลองดูหนังก็ได้ปกตินะค่ะ ใช้โปรแกรมgom player

อยากลองหาเกมofflineมาลองลงดูแต่ว่าที่บ้านไม่มี

มีใครมีแนะนำที่โหลดมั้ยค่ะ

Comment

ผมก็เป็นนะ กับ PC และโน๊ตบุ๊กอีก2เครื่อง มันเป็นๆหายๆ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับโน๊ตบุ๊กเลย - -"
          อ่อ add ผมมาด้วยนะครับ อยากได้มะเขือเทศอะครับ อิอิ

bonut_ite@hotmail.com หุๆ ผมก็กำลังจาซื้อ Y450 ใหม่อยู่

Comment

สุดท้ายคุณ Nutto13 ก็ตกลงใจกับ Y450/P7450 รึนี่
            น่ายินดีครับ

ปัญหาพวกนี้ อาจจะเป็นที่เบราท์เซอร์ก็ได้นะครับ ( กรณีเล่นผ่านเวบไซต์ )
            ลองใช้พวก Filefox เปิดดูสิครับ

Comment

Originally posted by pattyna View Post
              สุดท้ายคุณ Nutto13 ก็ตกลงใจกับ Y450/P7450 รึนี่
              น่ายินดีครับ

ปัญหาพวกนี้ อาจจะเป็นที่เบราท์เซอร์ก็ได้นะครับ ( กรณีเล่นผ่านเวบไซต์ )
              ลองใช้พวก Filefox เปิดดูสิครับ
              ลองใช้fire foxแล้วมันเข้าเกมไม่ได้อ่ะค่ะ
              แต่ลองใช้pcเปิดเกมมันกลับเล่นได้ปกติ

คิดแล้วแอบเครียดจัง

Comment

โหลด abode flash มาหรือยัง

Comment

น่าจะเป็นที่ Browser มากกว่าครับ ผมใช้อยู่ก็ปกตินะ
                  (tweeraphat@จีเมล.com add ด้วยนะครับ อิอิ)

ลองเอาเกม offline แรง ๆ มาเล่นดูครับ
                  เมื่อวานซืนผมเอาเครื่องไปเคลมมาครับ เพราะการ์ดจอน่าจะมีปัญหา ขึ้นว่า driver บางตัว not response ไป
                  ยังไงก็รีบๆ ลองนะครับ ภายใน 7 วัน !!

Comment

Originally posted by มังกรทอง View Post
                    น่าจะเป็นที่ Browser มากกว่าครับ ผมใช้อยู่ก็ปกตินะ
                    (tweeraphat@จีเมล.com add ด้วยนะครับ อิอิ)

ลองเอาเกม offline แรง ๆ มาเล่นดูครับ
                    เมื่อวานซืนผมเอาเครื่องไปเคลมมาครับ เพราะการ์ดจอน่าจะมีปัญหา ขึ้นว่า driver บางตัว not response ไป
                    ยังไงก็รีบๆ ลองนะครับ ภายใน 7 วัน !!
                    มีใครมีบ้างแบบว่าไปโหลดได้จากไหนบ้าง
                    พอดีตอนนี้ไม่เรยค่ะ

Comment

ปัญหาเวอ์ชั่นของ flashplayer ครับ
                      ต้อง downgrade มันลงมาจาก 10 เป็น 9 ครับ

Comment

Working...
                      X