Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามผู้ใช้vga รุ่นเหล่านี้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามผู้ใช้vga รุ่นเหล่านี้หน่อยคับ

คือผมใช้เคสของ raidmax ninja ไม่ทราบว่ามีท่านใดใช้เคสรุ่นนี้แล้วซื้อ การ์ดจอของ Galaxy gtx260oc ตัว3พัด หรือ พวก gtx275oc แบบซิ้งเดิม ไม่ทราบว่ามันยัดใส่ในเคสได้มั้ย พอดีวันก่อนเพื่อนมันไปซื้อแต่มันใช้เคส smilodon โดยใช้Galaxy gtx260oc ตัว3พัด ลองทาบดูปรากฏว่าติดช่องHdd เลยเปลี่ยนเป็น gtx275 แต่คราวนี้พอดีกับช่องHdd อยากถามคนที่มีเคส ninja และใช้ Galaxy gtx260oc แบบพัดลม3คัวหน่อยคับว่ามันติดหรือไม่ติด

ลองวัดขนาดเคสท่านดูครับ
    GTX260+ซิ้งarctic3พัดลมยาวประมาณ13นิ้ว

Comment

ซิ้งเดิม ใส่ได้นะ
      แต่ 3 พัดลม มีเสียว อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        เสียวมากมั้ยลุง อิอิ Ria Sakurai อ่ะ...

Comment

Galaxy 260+ OC (3 พัดลม) ใส่เคส Ninja ไม่ได้คับผม

ชัวววว ๆๆๆ 100% ลองมาแล้วคับ

Comment

Originally posted by BEAM ME06 View Post
            ลองวัดขนาดเคสท่านดูครับ
            GTX260+ซิ้งarctic3พัดลมยาวประมาณ13นิ้ว
            Originally posted by maxx2007 View Post
            Originally posted by Nihilus View Post
            เสียวมากมั้ยลุง อิอิ Ria Sakurai อ่ะ...

Originally posted by icemanza View Post
            Galaxy 260+ OC (3 พัดลม) ใส่เคส Ninja ไม่ได้คับผม

ชัวววว ๆๆๆ 100% ลองมาแล้วคับ
            ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบคับ

Comment

Working...
            X