Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20เค กับจอ LCD เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20เค กับจอ LCD เอาตัวไหนดีครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ที่เล็งๆไว้ก็มีตัว HP w2448hc
    เห็นมีลูกเล่นเยอะดีครับ เลยลองมาถามๆทุกท่านดูว่าตัวไหนน่าใช้
    เออ...ลืมบอกไป จะใช้รูปแบบ HDMI นะครับ

ชอบตัวใหนก็ตัวนั้นแหละครับ

Comment

โห พี่วิกร พูดโดนจริงๆๆ ขอรับกระผม หุหุ
      สเป็คที่ท่านจัดให้เรียบร้อยแล้วนะคร้าบบบ เหลือแต่ PSU ตัวเดียวงับ
      TT 750W หายากมากมาย

Comment

ผมก็ชอบ จอHP แต่ติดตรงทำไมมันประกันแค่ปีเดียวเอง -*-

ถ้าตังเหลือๆ อัดงบไป32k เล่นจอ mac เลยดีกว่า สะจายยยยย

Comment

Working...
        X