Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอร์ต1394a มันมีตัวต่อมาไว้หน้าเคสเหมือนUSBมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอร์ต1394a มันมีตัวต่อมาไว้หน้าเคสเหมือนUSBมั้ยครับ

KN9 Ultra มีให้2พอร์ตใช่มั้ยครับ
    แล้วM2N-E นี่ไม่มีใช่มั้ยครับ

แล้วถ้ามันมีสายต่อมาไว้หน้าเคสเลย... มันมีแถมมากับM/Bเลยรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

ถ้าmainboradมีIEEE1394มันจะมีพอร์ตด้านหังมาให้นะครับ และอาจจะมีหัวต่อบนบอร์ดเอาไว้ออกหน้าเคสด้วยแต่สายจะได้มาตอนซื้อเคสครับ

Comment

เหมือนจะไม่มีนะ รอคนอื่นตอบอีกที แต่ยังไม่เคยเห็นมาก่อน!

Comment

Originally posted by เจ้าหมูอู๊ด. View Post
        KN9 Ultra มีให้2พอร์ตใช่มั้ยครับ
        แล้วM2N-E นี่ไม่มีใช่มั้ยครับ

แล้วถ้ามันมีสายต่อมาไว้หน้าเคสเลย... มันมีแถมมากับM/Bเลยรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

M2N-E ไม่มี IEEE

ส่วนตัวที่ มี ก็ สามารถเสียบจากบนบอร์ดมาไว้หน้าเคสเหมือน USB ได้เหมือนกัน

เคสบางตัว จะมี IEEE ด้านหน้าด้วย

Comment

สายต่อมาไว้หน้าเคสเลย มันก็มากะเคสสิครับ แบบเคสผมอ่ะมี รูที่mbจะเหมือนกับ usbแต่สีจะต่างกัน
          ต้องดูคู่มือเอาอ่ะ

Comment

ส่วนใหญ่มีตัวต่อด้านหลังครับ
            ส่วนด้านหน้าต้องเป็นเคสบางรุ่นเท่านั้นนะครับที่มีIEEE1394ด้านหน้ามาให้กับเคส เช่นรุ่น Cooler Master C5ครับ

Comment

แล้วแต่เคสบ้างรุ่น ครับ

Comment

Working...
              X