Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ครับ

ยี่ห้อ MAXTOR ของผมมันเวลาอ่านมากๆๆหรือ defragement มันมีเสียงดังแต็กหรือไรเนี้ยแหละครับเหมือนจานแผ่นกระทบอะไรสักอย่างอะครับ ควรทำไงดีครับ เครมหรือว่ายังไงดีครับ แต่มานก็ใช้ได้ปกติครับ ใช้ยังไม่ถึงปีเลยครับ

ควรรีบเอาไปเปลี่ยนเลยครับ น่าจะเสียงหัวอ่านกระทบจาน ผมเคยโดนมาแล้ว อีกไม่นานเท่าไหร่ ใช้อยู่ดีๆ ทีนี้แครกๆๆๆๆๆๆ เข้าดีเทคยังไม่ได้เลย

Comment

แล้วตอนไปเครมบอกว่าไงดีครับ บอกว่ามีแบตหรือไงครับ

Comment

บอกว่าเวลาใช้มีเสียงดังแครกๆ ผิดปกติ บางครั้งบู๊ตไม่เข้าบ้าง มีแบด ว่าไป เขาคงไม่ตรวจนี่ครับ ก่อนอื่นก็ขยันแบคอัพหน่อยแล้วกันครับ เดี๋ยวจะเหมือนที่ผมโดน ใช้ซอฟท์แวร์อะไรก็ช่วยไม่ได้เพื่อนที่ทำงานซีเกตบอกว่าหัวมันคงติด มันแครกๆๆๆๆๆๆ อย่างเดียวเลย

Comment

ครับ ขอบคุญมากๆเลยครับ ท่าน O-Man

Comment

Working...
          X