Announcement

Collapse
No announcement yet.

Harddisk Seagate ST3500320AS detect ไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Harddisk Seagate ST3500320AS detect ไม่เจอ

Harddisk Seagate ST3500320AS 500Gb detect ไม่เจอ แต่ยังรู้สึกว่ามันยังทำงานอยู่ แบบนี้แปลว่า บอร์ดเสียใช่รึเปล่าครับ ถ้าใช่ จะเปลี่ยนบอร์ดต้องใช้บอร์ดของรุ่นเดียวกันรึเปล่าครับ

firmware มีปัญหา

Comment

งัด HDD มาดูให้ทั่วนะครับ ถ้าพบคำว่า Barracuda 7200.11 ก็แน่นอนครับ HDD ล็อคตัวเองไปแล้วครับ หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ในบอร์ดนี้ครับ พิม Seagate 7200.11 รึอะไรก็ตามที่เกี่ยวคงครับ ลองดูครับ ขอให้โชคดี

Comment

วันนี้พึ่งจะไปส่งเคลมกับ Synnex ที่พันธ์ทิพย์ แต่ศูนย์ปิดเลยฝากร้าน TK ส่งเคลมให้พรุ่งนี้
        ปัญหาเดียวกันครับวิธีแก้ไขเห็นลงไว้ใน www.arm-ful.com ลองเข้าไปอ่านดูครับ

Comment

วันนี้พึ่งจะไปส่งเคลมกับ Synnex ที่พันธ์ทิพย์ แต่ศูนย์ปิดเลยฝากร้าน TK ส่งเคลมให้พรุ่งนี้
          ปัญหาเดียวกันครับวิธีแก้ไขเห็นลงไว้ใน www.arm-ful.com ลองเข้าไปอ่านดูครับ

Comment

Working...
          X