Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Case ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Case ครับผม

""Thermaltake Tsunami VA3000BWA""

กับ

""Thermaltake Soprano VB1000BWS""

ตัวไหนดีกว่ากันครับผม

ท่านใดใช้อยู่ กรุณาบอกด้วยนะครับว่าดี หรือมีปัญหาอะไรบ้างครับ

แล้วราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

แล้วถ้าซื้อมาต้องเปลี่ยนพัดลมมั้ยครับ

มีหลอดไฟแถมมาไห้เลยมั้ยครับ หรือต้องซื้อแยก

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

หรือท่านใดมี case สวยๆ ตัวไหนช่วยแนะนำด้วยนะครับผม

ขอราคาไม่เกิน 5000 นะขอรับ

ขอบคุณครับ

เกินสักนิดได้ไหมท่าน ผมแนะนำ Tt Aguila กับ ArmorJr. แล้วแต่ชอบเพราะราคาเท่ากันใหญ่กว่า
    Mid-Tower นิดนึงแต่ไม่ถึง Super-Tower ราคา 5300 ที่ร้านเจได น่าจะต่อไดนิดหน่อย(พี่ที่ร้านใจดี) ผมใช้ Aguila อยู่ ซื้อพัดลม9cm มาใส่ข้างๆเพิ่มตัวเดียวให้มันเต็ม ส่วนไฟต้องซื้อแยกครับ

Comment

Thermaltake Tsunami VA3000BWA เป็นอลูมิเนียมทั้งตันครับ รวมทั้งฝาหน้า
      Thermaltake Soprano VB1000BWS เป็นเคสเหล็ก ฝาหน้าเป็นพลาสติก
      ถ้า 2ตัวนี้ Tsunami ดีกว่าแน่นอน เบากว่า แพงกว่า

Comment

Working...
      X